ผู้เขียน หัวข้อ: // บทความ คุณ Nuay พาไปขับรถแข่ง กับ MICHELIN ที่มาเลเซีย เสร็จแล้วครับ //  (อ่าน 16136 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
งานเขียนครั้งแรกของ น้องเนย Strategy Planning & Consultant ประจำเว็บของเรา
เสร็จแล้วครับ เชิญอ่านได้ที่นี่

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=2951:michlin-pilot-experience-2011-sepang-qq-&catid=54:special-report&Itemid=55

ใครใช้ Internet Explorer อย่าลืม เอา Itemid55 ลบออก นะครับ แล้วจะดูได้ตามปกติ

คลิปวีดีโอ ใน ปอร์เช มีครับ แต่ขอเวลาอัพโหลดนิดนึง Youtube วันนี้ติงต๊องมากๆจนน่าตบ!

แสดงความเห็นได้จามอัธยาศัย ครับ

ออฟไลน์ YF-19

• Sr. Member
อ้วนขึ้นรึเปล่าเนี่ย คุณเนย ;D ;D ;D
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ สนุกมาก ได้ความรู้ดีมากครับ  ;)

ออฟไลน์ YF-19

ไฟล์คลิปวิดีโอ อยู่ไหนครับ ?? ใช้ IE ดูที่รพ.ไม่ยักเห็น ;D ;D ;D
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ LimitedEdition

ขออภัยเรื่องไฟล์วีดิโอครับ
กำลังแก้ไขจัดการให้เอาขึ้นได้กันอยู่

YouTube เล่นกลกับผมซะแล้ว

GreenG

• บุคคลทั่วไป
เข้ามาสงสัยว่า ทำไมไม่มี nissan เลยหนอ :D

ออฟไลน์ Lammerison

เอ่อ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขา นะครับ ไม่ใใช่จังหวัดหาดใหญ่ อิอิ

ออฟไลน์ MomantuM

• Full Member
อ่านแล้วมันส์มากครับ เหมือนนิยาย ยังไม่อยากให้จบเลย รออ่านภาคต่ออยู่ครับ

เหมือนคนไทยจะเหนือกว่าเค้าในทุกๆด้านเลยอ่ะ อะไรที่เราแข่งแล้วแพ้มีบ้างมั้ยครับ

ออฟไลน์ YenChar

สุดยอดครับ

ชอบมากๆ เครื่อง 1.6 อะไร  แรงขนาดนั้น

ขอแก้ไขครับ เดี๋ยวจะไปแก้ในบทความด้วย
ไปนั่ง Search บทความเกี่ยวกับ Spec ของ Clio Cup แล้ว

เป็นเครื่อง 2.0 ลิตร NA นะครับ
ติดตั้งเกียร์แบบ Sequential Dog-Clutch Box 6 สปีดเดินหน้า

ออฟไลน์ TTL

อ่านจบแล้วครับ เขียนบรรยายได้สนุดมากๆครับไม่ยืดเรื่องเลยครับกระชับได้ใจความ

อ่านแล้วสนุกจริงๆครับ ถ้ามีโอากาสอยากให้คุณเนยได้ทำบทความดีๆอย่างนี้อีกนะครับ..อ่านแล้วรู้สึกชอบครับ :D

ป.ล.ขอบคุณสำหรับบทความดีๆนะครับ  :D

ออฟไลน์ Ruksadindan

ออฟไลน์ Fly to dream

อยากลองขับบ้างจัง อิอิ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
อยากนั่งใน GT3 แล้วก็ใส่ชุด Bibendum จังเลย รู้สึกรุ่นหลังๆ เขา design ได้น่ารักขึ้นนะครับ

ขอบคุณครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ หมูมู่

• Newbie
  • *
แวะมาเยี่ยมชม ครับ เนย

ผม หมู วีออสคลับ ครับ
 ;D

ฝากหวัดดี จิมมี่ ด้วย ครับ

ออฟไลน์ kimjung

เขียนได้สนุกมาก

สวัสดีครับ พี่หมู
ขอบคุณที่แวะมาชมนะครับ ^^

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

กำลังทยอยอ่านอ่ะครับ

ออฟไลน์ Nioka

อ่านจบแล้วครับด้วยครับรวดเร็ว

เป็นประสบการณ์ที่ดีมากเลยครับ และก็สื่อออกมาได้เยี่ยม

ยังรอดูคลิปเหมือนกันครับ อยากเห็น

ออฟไลน์ jkhl

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ

ชอบน้องส้มมาก หางโคตรสวย มันน่าจะเป็น EXIGE หรือเปล่าครับ

ผมก็แยกไม่ค่อยออก รู้แต่ว่าถ้าสวยดุจะเป็น EXIGE  555555

Clio รูปข้างๆ นี้ล้อหลังแทบจะหยุดออกไปนอกรถ ออกแบบมาน่าขับมาก

ท้ายๆแอบมีแมวด้วย

ออฟไลน์ shyboy

• The coup
ชอบครับ อ่านแล้วเพลินดี

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
อ่านแล้วครับ สนุกดีครับผม
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ casim

• Newbie
  • *
อ่านแล้วนะครับเรื่องของrenault clio สนุกดีครับ

ออฟไลน์ redsun

สุดยอดประสบการณ์เลยครับ..

ออฟไลน์ Northbridge

อ่านเพลินมากเลยครับ ชอบ  ;)