ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะขาย CLA250 amg sport รถศูนย์ผมควรตั้งขายเท่าไหร่ดีครับ  (อ่าน 4628 ครั้ง)

ออฟไลน์ seederxx

• Jr. Member
  • **
พอดีซื้อตั้งแต่ 2014 แล้วไม่ค่อยได้ใช้เลย วิ่งไปแค่ 8000 กว่ากิโล เลยว่าจะขายน่ะครับ
แล้วขออีกคำถามนะครับว่าผมควรไปตั้งขายที่เวปไหนครับ รู้จักแต่เวปตลาดรถแต่หลังๆมีคนบอกว่ามีแต่รถเต๊นท์ ไม่ทราบมีเวปอื่นไหนน่าไปตั้งอีกมั้ยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ DriveOnly

• Hero Member
ตอนนี้ที่กำลังมาแรงก็เห็นจะเป็น ไข่ดี.คอม kaidee.คอม

ส่วนราคาเห็นรถประกอบใน ขายกัน ประมาณ 2 ล้าน+ ครับ

ออฟไลน์ Pegasus7700

ที้ไหนก็เต้นทครับ ดังๆน่ะ
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22

ออฟไลน์ Visual

• Sr. Member
จะเว็บไหนก็ขายไปเถอะครับ เว็บไหนจะรถเตนท์เยอะคุณไม่ต้องไปสน ตราบใดที่รถคุณเป็นรถบ้านจริง สภาพดีจริง ลงเว็บไหนก็มีแต่คนแย่งกันซื้อครับ
ส่วนราคาก็ดูจากเว็บพวกนั้นแหละครับแต่บวกไปหน่อย

ออฟไลน์ localgame

ของแบบนี้อยู่ที่สภาพกับราคาครับ สภาพดี ขายราคาต่ำกว่าท้องตลาดยังไงก็ขายได้ครับ ดีไม่ดีพวกเต๊นซ์อาจจะมาซื้อคุณเองก็ได้ ส่วนเรื่องรถเต๊น ก่อนจะเป็นรถเต๊นก็เป็นรถบ้านกันทั้งนั้นไม่เห็นต้องซีเรียสเลยครับ

ออฟไลน์ GoatGoat

เข้าไปดูราคาที่ตลาดรถหรือขายดีก็ได้ครับ ถ้าอยากปล่อยเร็วหน่อยก็ตั้งต่ำกว่าราคาในนั้น แล้วก็เผื่อใจมีคนมาต่ออีกนิดๆหน่อยครับ

ออฟไลน์ Activehybrid

ถ้าผ่อนแบบเปลี่ยนสัญญาก็อาจจะได้2ถ้วน

แต่ถ้าสดน่าจะประมาณ1.8ล้าน ไม่เกินนี้

ส่วนถ้าพวกเต้นมาแอบถาม คงราคามาราวๆ1.5ล้าน

ออฟไลน์ J_Serie5

ขายใน taladrod.com , kaidee.com แล้วโพสรายละเอียดให้เยอะที่สุดครับ จัดเต็มทั้งรายละเอียดและรูปภาพ

1 โพสว่าเป็นเจ้าของขายเอง ไม่ใช่รถเต้นท์
2 รถมือแรกเจ้าของเดียว วิ่งแค่ 8000 กว่าโล
3 มีประกันชั้น1 เช็คประวัติย้อนหลังได้ ไม่เคยเฉี่ยวชน
4 โพสรูปชัดๆ หลายๆมุม
5 บอกชัดๆว่าเป็นรถศูนย์ benz thailand
6 ราคาต่อรองได้
หลังจากนั้นให้ใจเย็นๆ รอให้ได้ราคาในใจค่อยนัดดูรถ พวกที่โทรมาต่อหนักๆ ร้อยทั้งร้อยคือเต้นท์โทรมาครับ ถ้าคนที่สนใจซื้อใช้เอง จะไม่ต่อน่าเกลียดแบบเต้นท์ครับ

ออฟไลน์ Smith686

ออฟไลน์ Nikle_pk

รถผม 4,xxx กม.ปีเดียวกัน
เตนท์ตีให้ 1.4 ล้านครับ
หันหลังกลับทันที 5555
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ demo2

ขายได้ยังครับ ได้เท่าไหร่ครับ อยากรู้

ออฟไลน์ Nikle_pk

ขายได้ยังครับ ได้เท่าไหร่ครับ อยากรู้
ให้น้องใช้ที่ กทม. แทนครับ ไม่ได้ขายแล้วครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Auto

ขายใน taladrod.com , kaidee.com แล้วโพสรายละเอียดให้เยอะที่สุดครับ จัดเต็มทั้งรายละเอียดและรูปภาพ

1 โพสว่าเป็นเจ้าของขายเอง ไม่ใช่รถเต้นท์
2 รถมือแรกเจ้าของเดียว วิ่งแค่ 8000 กว่าโล
3 มีประกันชั้น1 เช็คประวัติย้อนหลังได้ ไม่เคยเฉี่ยวชน
4 โพสรูปชัดๆ หลายๆมุม
5 บอกชัดๆว่าเป็นรถศูนย์ benz thailand
6 ราคาต่อรองได้
หลังจากนั้นให้ใจเย็นๆ รอให้ได้ราคาในใจค่อยนัดดูรถ พวกที่โทรมาต่อหนักๆ ร้อยทั้งร้อยคือเต้นท์โทรมาครับ ถ้าคนที่สนใจซื้อใช้เอง จะไม่ต่อน่าเกลียดแบบเต้นท์ครับ
ใช่ครับ จริงด้วย         ลองไปสืบราคารับซื้อรถรุ่นนี้ของเต๊นท์มาก่อน   ถ้าเรารู้ราคาอยู่แล้วว่าเต๊นท์ซื้อเท่าไหร่ พวกที่โทรมาต่อราคาประมาณนี้ให้ทำใจไว้เลยว่าเต๊นท์มาซื้อแน่นอน   จากนั้นวางสาย

ออฟไลน์ XaNaX

น่าเสียดาย ถ้าอีก 3 ปีผมขอซื้อต่อจริงๆนะ แต่ตอนนี้ซื้อคัมรี่ไฮบริดไปแล้ว

ออฟไลน์ scotch_fillet

รถใหม่มือ1มัน2.49ล้านอ่ะคับ
เกิน2นี้ end buyer ยังทำใจลำบาก
ผมว่า1.8ล.น่าจะขายได้ไว

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมว่าลงๆไปเถอะ ตลาดรถ ขายดี หรือในเพจในกลุ่มตามFB
ส่วนราคาผมว่าประมาณ 1.9กำลังสวย ทำใจครับตอนนี้ราคาตกแทบจะทุกรุ่น
ขาย2ถ้วนหรือมากกว่าคนคงไปหารถใหม่ป้ายแดงกันไม่ ไม่ก็พวกปี15 16

ออฟไลน์ SM.

ลงไปเถอะครับ หลายๆที่ คนติดต่อมาแรกๆ ยังไงก็นายหน้า ไม่งั้นก็เต้นท์ครับ