ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้จะเปิดตัวแล้ว Nissan L12F ข่าวเงียบมากรูปก็ไม่มีหลุดออกมาเลย  (อ่าน 8442 ครั้ง)

ออฟไลน์ TorTy

• Hero Member
เพื่อนๆพี่ๆท่านใดมีมา update กันบ้างครับเงียบหายไปเลย

ออฟไลน์ min

• Full Member
ยอมรับเลยครับ  ปิดซะเงียบกริบเลย  คงกะว่าเปิดตัวมา เอาให้ตะลึงกันไปเลย   !!!!
แล้วถึงเวลาหรือยังครับ คุณจิมมี่  สำหรับบทความพิเศษของเจ้ารุ่นนี้  รออ่านอยู่นะครับ  ^^

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

ถ้าเป็นสาวท้องแก่ก็น้ำเดินแล้วครับ  ;D

รอแป๊ป เดี๋ยวท่าน HOMY_DEMIO น่าจะมีข่าวอัพเดทล่าสุดของเจ้าโซฟี มีปีก

เปิดปิดไฟหน้าอัตโนมัติ, เปิดฝาถังน้ำมันบนพวงมาลัย, daylight LED  ทั้งหมดนี้จะได้เป็นออฟชั่นหรือไม่ คอยจับตาดู
 ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2012, 01:06:17 โดย สมาชิกคนที่2455 »

ออฟไลน์ tONg

• Newbie
  • *
รอดูอยู่เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ PAM112

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ BlueMan69

• Sr. Member
เห็นรูปนี้แล้ว ก็น่าจะชัวร์แล้วว่า มันมาแน่ ปักกิ่ง มอร์เตอร์โชว์

เขาว่า วันจันทร์เปิดตัวฮาฟฟฟ

อ้างถึง
check in on Monday for the release of the all-new Nissan Pulsar Sedan
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2012, 09:45:06 โดย BlueMan69 »

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
อ๊ากกกกกกกกกก ว๊ากกกกกกกก กรี๊ดดดดดดดดด
ว้าวววววววววว วิ้วววววววว วู้วววววววว โว้ววววววว

สิ่งที่รอคอย มันจะมาแล้ว

ยะฮู้ววววววววว โอ้ววววววววว วี๊ดดดดวิ้วววววว
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ peterson475

• Newbie
  • *
พรุ่งนี้แล้ว ลุ้น ลุ้น
 :D

ออฟไลน์ patto

• Newbie
  • *
เมือ่ไหร่จะถึงพรุ่งนี้สักที

ออฟไลน์ PSY-Q

• Newbie
  • *
อยากให้ใครฟันธงสักกะนิดได้ัไหม ว่าวันจันทร์เนี่ยเปิดผ้าคลุมจริงหรือป่าวน้อ

ออฟไลน์ decptt

รอแล้วรอเล่า เฝ้าแต่หน้าจอ อิอิอิ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ BiGPanG

• Newbie
  • *
  • ซักวันจะเอา M3 มาขับให้ได้เอ้า!!
อยากเห็นตัวจริงเร็วๆแล้ว

ออฟไลน์ KAKASHII

• งามปะละ
ผมว่า่ทาทางภายในจะดูดีกว่า J33 อีกแหะ  ;D  แต่คงสู้ J32 ไม่ได้   ;D

ออฟไลน์ Blanco

• Jr. Member
  • **
รอแล้วรอเล่า เฝ้าแต่หน้าจอ อิอิอิ ;D ;D ;D
อารมณ์เดียวกันเปะ เลยครับ high5....
บางคนว่าพวกที่ก็ดูถูกคนอื่น ทั้งๆที่ตนเองก็ดูถูกคนอื่นอย่างโง่ๆ น่าสมเพชเวทนาครับ

ออฟไลน์ Tan Int

เดี่ยวก็มาเองแหละครับ(ทำเสียงช้าๆ เย็นๆ ด้วยก็ดีครับ  :) )
จะรอดูว่าสมค่าการรอคอยหรือไม่(ว่าแต่คำพูดนี่มัน Altis 2.0 ก่อน MC นี่นา....)

เอ ว่าแต่พรุ่งนี้มาเลยเหรอครับ ตื่นเต้นดีนะครับ
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ rachatajp2525

• Newbie
  • *
ตรงกระจกหลัง อ่าเค้าเรียกอะไรน่ะ คอนโซลรึเปล่า มันดูเหมือน teana โฉมปัจจุบันมากเลยนะครับ เหมือนเป็นตัวเดียวกันเลยแหละ อีกอย่าง ตรงเกียร์กับคอนโซลหน้า เห็นแว้บ ๆ ก็เหมือน teana ตัวปัจจุบันมาก อย่างงี้ถ้า l12f มา เที่ยน่าจะขายออกไหมเีนี่ย
 แต่ที่แน่ ๆ คือตอนนี้ ลุ้นมาก ๆ อยากกกกกก เห็นนนนนนน แล้ววววว  ;D ;D ;D