ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์ซ่อมเชฟ  (อ่าน 2589 ครั้ง)

maxvn

• บุคคลทั่วไป
ศูนย์ซ่อมเชฟ
« เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 15:10:37 »
อยากถามเพื่อนที่ใช้เชฟครับ เรื่องศูนย์ซ่อมรถ ระหว่าง วิริยะโพธิ์แก้ว กับ เอ็มเค รามอินทรา ศูนย์ไหนซ่อมดีกว่าบริการดีกว่าครับ
เซลล์บอกว่า วิริยะโพธิ์แก้วซ่อมดีแต่ไม่รู้จริงป่าว ถามเผื่อไว้อ่ะครับ เผื่อรถเป็นอะไรจะได้เลือกถูก

ออฟไลน์ อ้วนซ่า

• Full Member
Re: ศูนย์ซ่อมเชฟ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 15:46:47 »
จากที่อ่านในแคปติว่าคลับดีทั้ง2ศูนย์เลยครับ

ออฟไลน์ paphonsan

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 16:02:36 »
แนะนำออโต้เทคนิคปิ่นเกล้าครับ  งานซ่อมดี เนียนมากครับ เพราะเมื่อ4เดือนก่อนผมเอาเทรลไปเคลมกันชนท้ายกับฝาท้ายมาครับ ทำสี ประกอบชิ้นส่วนต่างๆเหมือนเดิมเป๊ะครับ  ลองดูๆครับ ;D

ออฟไลน์ tathedarknight

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 14, 2013, 16:57:46 »
แนะนำออโต้เทคนิคปิ่นเกล้าครับ  งานซ่อมดี เนียนมากครับ เพราะเมื่อ4เดือนก่อนผมเอาเทรลไปเคลมกันชนท้ายกับฝาท้ายมาครับ ทำสี ประกอบชิ้นส่วนต่างๆเหมือนเดิมเป๊ะครับ  ลองดูๆครับ ;D