ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามข้อมูล ยอดขายรถ Toyota Prius ในไทย  (อ่าน 2184 ครั้ง)

ออฟไลน์ fame77

• Newbie
  • *
สวัสดีครับพี่ๆ พอดีผมทำวิจัยของมหาลัย อาจารย์ให้มาหาข้อมูล ยอดขายรถ Toyota Prius  ในไทยอะครับ(ยอดขายเก่าอะครับ) แบบตอนนี้ขายไปแล้วประมาณกี่คันอย่างงี้อะครับ

พี่ๆท่านใดพอทราบข้อมูล หรือสามารถไปหาได้ที่ใด ช่วยน้องหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2016, 14:46:41 โดย fame77 »

ออฟไลน์ View

• Hero Member
  • -SIXFLOOR-
Re: อยากสอบถามข้อมูล ยอดขายรถ Toyota Prius ในไทย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2016, 14:57:01 »
http://www.headlightmag.com/category/magazine/special-report/

ลองหายอดขายประจำปีในนี้ดูครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

promt

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากสอบถามข้อมูล ยอดขายรถ Toyota Prius ในไทย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2016, 19:12:54 »
สวัสดีครับพี่ๆ พอดีผมทำวิจัยของมหาลัย อาจารย์ให้มาหาข้อมูล ยอดขายรถ Toyota Prius  ในไทยอะครับ(ยอดขายเก่าอะครับ) แบบตอนนี้ขายไปแล้วประมาณกี่คันอย่างงี้อะครับ

พี่ๆท่านใดพอทราบข้อมูล หรือสามารถไปหาได้ที่ใด ช่วยน้องหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

อยู่สาขาอะไรครับ