ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหาที่พ่นกันสนิม ด้านล่างครับ มีที่ไหนแนะนำบ้าง  (อ่าน 1228 ครั้ง)

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

• Hero Member
พอดีผมใช้ Honda Freed ปี 2012 ครับ

เห็นหลายคนที่ใช้รถรุ่นเดียวกัน พออายุเยอะๆ 10 ปีขึ้น ด้านล่างจะเริ่มมีริ้วรอยสนิมนิดๆ (ของผมยังไม่ได้ดู)

ผมเลยคิดว่าจะไปพ่นสักที่ครับ อยากขอคำแนะนำว่า ตอนนี้มีที่ไหนที่พ่น ok ราคาไม่แพงบ้างครับ

ของศูนย์วันนี้เสนอราคามา 1800 ไม่รวม Vat ครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ karavek

• Jr. Member
  • **
ผมไปคาร์ดูแลคครับ ราคาอาจดูแพงกว่าร้านทั่ว ๆ ไป แต่ร้านจะพ่นให้ 2 ครั้งใน 1 ปี งานละเอียด คุณภาพดีครับ

ออฟไลน์ samaklen

• Hero Member
อู่สีทำได้หมดครับ
แต่จะใช้บริการเจ้ากันสนิมก็ได้ครับ