ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่ๆที่ใช้ Lexus ครับ  (อ่าน 4812 ครั้ง)

ออฟไลน์ sorwid

• Newbie
  • *
สอบถามพี่ๆที่ใช้ Lexus ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 00:56:56 »
รถ Lexus ที่พี่ๆแต่ละคนใช้อยู่ จองรถนานมั้ยครับกว่าจะได้รถ ของผมเซลล์บอกรอประมาณ 2-3 เดือน

ออฟไลน์ paulmoderndog

• Hero Member
Re: สอบถามพี่ๆที่ใช้ Lexus ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 01:36:17 »
ขึ้นอยู่กับศูนย์, รุ่น,option และ สี มั้งครับ
ผมจองและก็ออกรถภายในไม่ถึงเดือน

เวลาเดินเข้าโชว์รูม ความกดดันไม่มี ต่างกับรถยุโรป เร่งจะให้ออก   ประกันออกก่อนรถออกจากศูนย์ (BM นี่ตัวดีเลย)

ปล. ตอนออกรถที่ศูนย์ สามารถขอลองนั่ง LS ไปรับรถได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2019, 01:40:55 โดย paulmoderndog »

ออฟไลน์ Mos37257

• Sr. Member
Re: สอบถามพี่ๆที่ใช้ Lexus ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 07:49:45 »
รุ่นไหนครับ ตอนผมออกก็รับรถได้เลย มีพาเดินไปดูสต๊อกที่พระราม9ด้วย มีหลายรุ่นอยุ่ครับ

ออฟไลน์ axister

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 11:41:31 »
แล้วแต่สต๊อกอะครับ

จอง is gs ux ls รึเปล่าคิวนาน

ux เพิ่งมา
gs, is ไม่เน้นทำตลาด
ls แพงไม่สต๊อกเยอะ
rc,lc ไม่นับเนอะนิชมาก

nx, es, rx พร้อมมาก

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 12:12:44 »
Lexus รถดีน่าขับ เสียดายแพงเกินไปมากครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2019, 00:02:01 »

ux เพิ่งมา

จอง ES สีดำไปครับ ในสต๊อคมีแต่สีขาว นั่งนับวันรอเลยครับตอนนี้:)

ออฟไลน์ Woodpecker

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2019, 00:24:41 »

ux เพิ่งมา

จอง ES สีดำไปครับ ในสต๊อคมีแต่สีขาว นั่งนับวันรอเลยครับตอนนี้:)

ไม่ทราบว่าตอนนี้ได้ส่วนลดเท่าไหร่หรือครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2019, 17:41:14 »

ux เพิ่งมา

ไม่ทราบว่าตอนนี้ได้ส่วนลดเท่าไหร่หรือครับ

ประมาณ 2แสนครับ

ออฟไลน์ Jazz Cool

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2019, 19:31:57 »
ตอนผมจอง RX เซลล์บอกรอรถประมาณ 3 เดือน เอาเข้าจริงเดือนกว่าๆ เซลล์โทรมาแจ้งแล้วครับว่ารถพร้อมออกแล้วสัปดาห์ถัดไป
อยากจะลอง ES บ้างจริงๆครับ ท่าทางจะนุ่ม