ผู้เขียน หัวข้อ: ex จะไมเนอร์ช่วงไหนเหรอครับ  (อ่าน 4470 ครั้ง)

ออฟไลน์ yacoolsa9

• Full Member
ex จะไมเนอร์ช่วงไหนเหรอครับ
« เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 01:10:48 »
จะไมเนอร์ช่วงไหน แล้วจะมีอะไรเพิ่มเติมบ้าง ราคาจะอัพขึ้นด้วยมั้ยครับ

ออฟไลน์ Valkilrey

• Sr. Member
Re: ex จะไมเนอร์ช่วงไหนเหรอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 09:22:26 »
จะ minor ช่วงไหน ไม่แน่ใจ แต่เร็วๆนี้ จำได้ว่าจะมีการ upgrade อุปกรณ์ต่างๆ รวมถึงกระจกมองข้างพับไฟฟ้าด้วย พร้อมกับราคาที่ปรับขึ้นไม่มาก

ออฟไลน์ Nuttie

Re: ex จะไมเนอร์ช่วงไหนเหรอครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 09:41:29 »
อ้างอิงตามบทความ NEW CAR 2011-2014

MITSUBISHI MOTORS
ม.ค  2011 :  Triton & Pajero Sport "2.5 VGT" & Lancer EX "Upgrade version"มี.ค. 2012 : "New Global Small Car"  SUB-COMPACT B-Segment Start from BHT.400,000
                    World Premier in Thailand ! JOIN with PSA Group / Lancer EX Minorchange
2013        :   All New Triton Full Model Change (Joint Develop with NISSAN !!)

จากนั้น ในเดือน มีนาคม โดยประมาณ จะมีการปรับโฉม ปรับอุปกรณ์ ให้กับ Lancer EX สิ่งใดก็ตาม
ที่คุณผู้อ่าน เคยบ่น เคยก่นด่าเอาไว้ว่า ทำไมไม่ใส่มาให้ รถราคาตั้งขนาดนี้ อย่างนั้นอย่างนี้ คราวนี้
ทุกสิ่งสรรพ์ เขาจะใส่มาให้คุณกันครบถ้วน ในราคาที่ เพิ่มขึ้นจากเดิม นิดดดดด เดียวววววว เท่านั้น
ถือเป็นการปรับปรุงย่อย ก่อน ปรับโฉม Minorchange ในปี 2012

ออฟไลน์ Wisidsak

• Hero Member
  • My life is HONDA
    • ICONacc
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 14:02:53 »
ตอนนี้ก็มีการเพิ่ม Options แล้วนะครับ ไมรู้จะเรียก Minor กันหรือเปล่า เพราะหน้าตายังเหมือนเดิม
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ pony

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 10:14:57 »
ตอนนี้ก็มีการเพิ่ม Options แล้วนะครับ ไมรู้จะเรียก Minor กันหรือเปล่า เพราะหน้าตายังเหมือนเดิม

มีอะไรเพิ่มบ้าง ครับ...อยากรู้^^ ;D ;D