ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือครับ Helix Ultra Racing 10W-60 ในไทยมีขายไหมครับ  (อ่าน 3349 ครั้ง)

ออฟไลน์ TrentXWB

• Sr. Member
  • เมาไม่ขับ ง่วงไม่ขับ
ตามหัวกระทู้เลยครับ

ตอนนี้ผมกำลังตามหา Shell Helix Ultra Racing 10W-60 แบบขวดเล็ก 1 ลิตร (หรือ 946 มิลลิลิตร ?) ในไทยมีขายไหมครับ สมาชิกท่านใดทราบที่ขายรบกวนซิบหลังไมค์ทีครับ

ปล. ผมตามหาจากปั๊มและร้านอะไหล่เจ้าประจำ 2 ร้านแล้วพวกบอกไม่เคยได้ยินครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kez

• Hero Member

ถ้าร้านค้าไม่รู้จัก ก็ไม่น่าจะมี

ออฟไลน์ plu

• Full Member
ไม่น่าจะมีหรือมีหายากกกกก มาก 
ตัวอื่นไม่ได้หรือครับ

ออฟไลน์ huiimanoid

• Full Member
ใช้หนืดขนาดนั้น คงหายากครับ ของ PTT ยังพอมีครับ ไม่รู้ใช้แทนกันได้มั้ย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2018, 13:40:16 โดย huiimanoid »