ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับช่วยดูให้หน่อยครับว่ารถคันนี้ยี่ห้อและรุ่นอะไรครับ  (อ่าน 4148 ครั้ง)

ออฟไลน์ NooM333

• Newbie
  • *
พี่ๆครับช่วยดูให้หน่อยครับว่ารถคันนี้ยี่ห้อและรุ่นอะไรครับ

ผมขอ งดตอบในส่วนอื่นนะครับ ขอถามถึงตัวรถอย่างเดียวนะครับ

ผมรู้แค่เป็นรถสปอร์ตแน่ๆ แต่เบาะแบบนี้ไม่รู้ว่าเป็นรถอะไรครับ

ผมมีเหตุที่กำลังต้องการรวบรวมข้อมูลเลยอยากให้พี่ๆช่วยหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

หากเห็นว่ากระทู้ไม่เหมาะสม ลบได้เลยครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2016, 10:38:02 โดย NooM333 »

ออฟไลน์ PunTam

• Sr. Member
เจอสีภายใน ไปไม่ถูกเลย แต่ให้เดาคงเป็นรถประเภท Roadster ครับ เพราะมีโครงหลังพนักพิงศรีษะ ส่วนใหญ่จะใส่ในรถเปิดประทุนครับ เดาได้แค่นี้จริงๆครับ

ออฟไลน์ Auto

• Hero Member
เป็นรถแบบ Roadster  เปิดประทุนแน่นอนครับ ไม่แน่ใจว่ารุ่นอะไรเดา ๆ น่ะครับเส้นสายแบบนี้ออกไปทาง Benz

ออฟไลน์ deathsheep

เห็นเบาะแล้วนึกถึงSLKเลย

• Newbie
  • *
เห็นเบาะแล้วนึกถึงSLKเลย

ตอนเเรกผมก็นึกถึงตัวนี้ครับ แต่ไปหาข้อมูลจากเว็บอื่นที่เป็น Benz ก็ไม่เหมือนซะทีเดียวครับ เลยไม่มั่นใจครับ

promt

• บุคคลทั่วไป
ราคาน่าเหมาะสมครับ ไม่ทราบรุ่นและยี่ห้อและค่าย แต่น่าจะพอตามหาได้

ออฟไลน์ bmwmania

• Full Member
Slk carbon look edition ครับ

ออฟไลน์ akewizard

SLK 200 Carbon look  8)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2016, 11:57:56 โดย akewizard »

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
น่าจะเป็น Benz SLK ตัว R172 ครับ

ออฟไลน์ palmman34

• Newbie
  • *
คิดว่าน่าจะเป็น SLK cabon look edition ครับผม

• Newbie
  • *
คิดว่าน่าจะเป็น SLK cabon look edition ครับผม

เป๊ะ.......เลยครับ ผมว่าน่าจะอันนี้ละครับ ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณเพื่อนๆๆ พี่ๆ ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ mozart

ต้องยอมรับว่าเห็นแล้วยิ้มเลยครับ

ออฟไลน์ Blackforlife

• Sr. Member
  • FAST IS GOOD
คาร์บอน ลุก!
N/A  

ออฟไลน์ SM.

นับถือๆ เลย ไม่คิดถึง Benz เลยผม นึกว่าพวก audi

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ตัวคาบ้อนเหมือนจะแพงสุดเลย(ถ้าผมจำไม่ผิดนะ)
เพราะตลาดมือสองไม่เคยเจอเลย อีกทั้งพวก Magic sky control อีก

ออฟไลน์ kimmeng21

ตัวคาบ้อนเหมือนจะแพงสุดเลย(ถ้าผมจำไม่ผิดนะ)
เพราะตลาดมือสองไม่เคยเจอเลย อีกทั้งพวก Magic sky control อีก

carbon look ขาย 3.69 M คับ

เป็นตัวเดียวที่ benz th ขายตอนปีที่แล้ว

แต่ตอนนี้ไม่แน่ใจแล้วเหมือนกัน
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ yourturle

ทำอะไรผิดครับ ต้องคาดตาด้วย หรือยังไม่บรรลุนิติ
อุ้ย พูดซะเยอะ ถามเรื่องรถนิ super cat  oops SUPER CAR MC
One Day.

ออฟไลน์ crspy

• Full Member
เข้ามาเสพความเซียนของพี่ๆในนี้ครับ ผมนี่ลุกขึ้นปรบมือให้พวกพี่ๆเลยครับ
จะเทพกันไปหน๊ายย ข้าน้อยขอคาราวะสิบจอก

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

carbon look ขาย 3.69 M คับ

เป็นตัวเดียวที่ benz th ขายตอนปีที่แล้ว

แต่ตอนนี้ไม่แน่ใจแล้วเหมือนกัน

ขอบคุณครับ
 8) 8) 8)