ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังลังเลอยู่ครับ ว่าจะเลือกตัวไหนดี ระหว่าง March กับ Prius  (อ่าน 13849 ครั้ง)

ออฟไลน์ kasuya

• Full Member
จะออกรถตอน 2013 เหรอครับ โถ่ถัง....

ทำใจว่างๆเก็บเงิน นั่งดูเงินงอกไป ดูดีกว่าจะมาคิดเรื่องคนละเรื่องเอารถคนละคลาสมาชนกันให้เป็นปัญหาโลกแตก

ขนาดตอนคุณลองนั่งยังไม่ปรับเบาะให้เหมาะสมกับสรีระของคุณแล้วค่อยถ่ายรูปมาน่าจะดูดีกว่า

ที่คุณเลือกรถสองรุ่นนี้มีชนกันเพราะอะไรเป็นเหตุผลหลักเหรอครับ ประหยัดน้ำมัน----? หรืออะไรก็บอกมาก่อนโจทย์แรกและหลักของคุณ

ไม่งั้นก็ตอบไปก็ไม่โดนใจคุณสักที

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
จะออกรถตอน 2013 เหรอครับ โถ่ถัง....

ทำใจว่างๆเก็บเงิน นั่งดูเงินงอกไป ดูดีกว่าจะมาคิดเรื่องคนละเรื่องเอารถคนละคลาสมาชนกันให้เป็นปัญหาโลกแตก

ขนาดตอนคุณลองนั่งยังไม่ปรับเบาะให้เหมาะสมกับสรีระของคุณแล้วค่อยถ่ายรูปมาน่าจะดูดีกว่า

ที่คุณเลือกรถสองรุ่นนี้มีชนกันเพราะอะไรเป็นเหตุผลหลักเหรอครับ ประหยัดน้ำมัน----? หรืออะไรก็บอกมาก่อนโจทย์แรกและหลักของคุณ

ไม่งั้นก็ตอบไปก็ไม่โดนใจคุณสักที
ที่เลือกเพราะมีหลายปัจจัยครับ และก็
อีกคันผมชอบ แต่อีกคันพ่อชอบครับ

แต่สุดท้ายก็จบกับ prius ครับ

ขออภัยพอดีพึ่งเห็นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2011, 13:45:33 โดย Iwata Kana GC »
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ kasuya

• Full Member

ที่เลือกเพราะมีหลายปัจจัยครับ และก็
อีกคันผมชอบ แต่อีกคันพ่อชอบครับ

แต่สุดท้ายก็จบกับ prius ครับ

ขออภัยพอดีพึ่งเห็นครับ

ยินดีด้วยครับ สองคนสองความคิด แต่สายเลือดเดียวกัน ลงตัวได้เสมอไม่มีปัญหา

ขออภัยเช่นกันครับ เพิ่งมาเห็นเหมือนกัน