ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้ามี toyota camry เปิดประทุน ในราคา 2 ล้าน เพื่อนๆ สนไหม ครับ  (อ่าน 8402 ครั้ง)

ออฟไลน์ praphan

• Jr. Member
  • **
ผมคนแรกเลย ครับ

ออฟไลน์ panerai

• Hero Member
Toyota camry solara ไงครับ
  ถึงมีก้ไม่เอา แพงไป 2ล้าน ได้แค่แคมรี่เองครับ

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
Toyota camry solara ไงครับ
  ถึงมีก้ไม่เอา แพงไป 2ล้าน ได้แค่แคมรี่เองครับ

ลองตามไปหาดูรูปแล้ว..... O_____________O
อยากได้!!!!!!

แต่ 2 ล้านนี่ผมว่าแพงไปหน่อยนะครับ ถ้าราคาพอๆ กับตัว Hybird ( ช่วง 1.5-1.8 ) และเครื่อง 2.5 ลิตรนี่น่าสนใจมากมาย :D
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ไปดูมาเหมือนกัน ตอนแรกคิดว่า 4 ประตู เค้าจะทำเป็นเปิดประทุนยังไง สรุปเป็น 2 ประตู 4 ที่นั่ง แต่มันไม่ค่อยเข้ากันเท่าไหร่

ออฟไลน์ Pisces

• Jr. Member
  • **
ไม่เอาครับ
หน้าตามันไม่สปอร์ตเอาซะเลย

np72

• บุคคลทั่วไป
ไม่เอาครับ - -

ออฟไลน์ ^Yimm@^

ไม่เอาครับ ผมว่ามันไม่เหมาะกันเลยกับรถหน้าตาแบบนี้

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ไม่ผ่านครับ

หน้าสวย แต่ถ้าเป็นประทุนคงไม่เหมาะ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ tubtup

• Sr. Member
ไม่สนใจครับ

ถ้าอยากได้เปิดประทุน เป็นผมไปหา MX5 ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ udis

ไม่เอาครับ ไม่สวยครับ มีหลังคาสวยกว่าครับ

ออฟไลน์ HLRx

1,200,000 ยังไม่เอาเลยครับ บ้านผมฝนตกทุกวัน

ออฟไลน์ burutrad

ราคานี้เอาครับ 2 ล้านเปิดประทุน

ออฟไลน์ keamglad

camry = คนแก่
เปิดประทุน = สปอร์ต วัยรุ่น ใส่แว่นกันแดด ใส่ยีน ใส่แจ๊กเก็ต

พอเอามารวมกัน = คนแก่ดูชรา จับมาใส่ยีนส์ ใส่แจ๊กเก็ต แต่งตัวสปอรต์  ดูแล้ว เอิ่มๆๆๆ..... ..............

ออฟไลน์ redsun

ถ้าแต่งหน้าตาใหม่ เปลี่ยนวัสดุใหม่ แล้วแปะตรา LEXUS
น่าจะเท่ห์ไม่น้อย ^ ^

ออฟไลน์ NaNaNa

เปิดประทุนไม่สวยเลย

ออฟไลน์ supercat

ไปดูมาเหมือนกัน ตอนแรกคิดว่า 4 ประตู เค้าจะทำเป็นเปิดประทุนยังไง สรุปเป็น 2 ประตู 4 ที่นั่ง แต่มันไม่ค่อยเข้ากันเท่าไหร่

มันมีจริงๆเหรอครับ หรือว่าเป็นภาพตัดต่อ photoshop

ถ้ามีจริงๆก้อน่าสนนะครับ แบบว่านั่งกินลมกันได้ทั้งครอบครัวเลย ไม่ใช่แค่ 2 คนแบบรถสปอร์ต roadster  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ mongolias

ผมไม่เอาครับ
ส่วนตัวผมถ้าเป็น C-segment ค่อยน่าสนครับ D-segment มันใหญ่เกินไปหน่อย กับรถเปิดประทุน
ยกเว้นจะเป็นสปอร์ตไปเลยครับ

ออฟไลน์ burutrad

เอารูปตอนปิดมาให้ดูครับ... ;)

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ถ้ามาจริงขอแปลงหน้ากับท้ายนิดนึงให้ดูสปอร์ตกว่านี้ครับ
หน้าแบบ Camry บ้านๆ ไม่เข้ากันครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Nikle_pk

แปลกตามากเลย
จับแต่งอีกหน่อยก็ไปได้นะ

แต่ถ้าเป็นผม 2 ล้าน มองตัวอื่นครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Skyline

ไม่เอาเเน่นอนครับ ไม่สวยเลย เหมือนเอารถเเก่ๆมาเปิดหลังคา ไม่ได้มีความเข้ากัลย ดูตลกซะมากกว่า 2 ล้านได้เเค่นี้ผม ล้านเก็บเพิ่มเล่น 86 ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ yoyoland

• Full Member
ส่วนตัว ไม่สนเลยครับ

คือ ภายนอกผมไม่ชอบเลยจริงๆๆๆ เอารถที่ผมมองว่าไม่สวยมาเปิดประทุนผมส่วนตัวยิ่งไม่มองไปเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2013, 17:09:07 โดย yoyoland »

ออฟไลน์ rute

• Full Member
ใช้คัมรี่อยู่ครับ แต่ผมไม่เอาแบบเปิดประทุนแน่ๆครับ...

ซันรูฟยังไม่อยากได้เลยครับ...  ;D

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
ถ้าเปลี่ยนพวกกระจังหน้าให้ดูสปอร์ตขึ้นก็โอเคนะ
 ;D

ออฟไลน์ Tan Int

เคยมี Camry Solara สมัยตัวถัง ACV40 ครับ ซึ่งมันก็ไม่ค่อยสวยนัก
ส่วนตัวถังปัจจุบัน ถ้าเอาเวอร์ชันอเมริกา(เอารุ่น SE ด้วย) มาทำเป็นรุ่นเปิดประทุน ก็ดูน่าสนใจอยู่ครับ แต่โฉมเอเชียอย่าเลย ปล่อยไว้งี้แหละ
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ Ruksadindan

เคยเห็นแต่ Solara เมกา มันก็ดูดีอยู่ครับ
ถ้าเป็นสเป็คไฮบริด ก็น่าสน

ออฟไลน์ r0okiEz

ผมไม่เอาครับ มันไม่จำเป็นสำหรับผม+เปลืองค่ารักษาเพิ่มขึ้นมาอีก :'(
อย่าทำทุกอย่างที่คิด.....แต่จงคิดทุกอย่างที่ทำ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ถ้าเปลี่ยนพวกกระจังหน้าให้ดูสปอร์ตขึ้นก็โอเคนะ
 ;D

+1 เลยครับพี่

กระจังหน้า ไฟหน้า ไฟท้าย ขอใหม่หมด จะฟินมากครับ

แบบนี้มันแปลกๆยังไงพิกล