ผู้เขียน หัวข้อ: ---ช่วยตัดสินใจเลือกระหว่าง a class กับ c class หน่อยครับ----  (อ่าน 6885 ครั้ง)

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
Re: ---ช่วยตัดสินใจเลือกระหว่าง a class กับ c class หน่อยครับ----
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 22:51:22 »
.
.
ผมชอบพี่ๆน้องๆในเวปนี้จริงๆ
ตอบแบบได้ใจเหมือนเป็นเพื่อนสนิทกันมานานน่ารักมากๆ
ไป  c coupe   ไม่ไหวจริงๆครับ อยากได้ใจจะขาด
พอดีผมเพิ่งซื้อบ้านต้องแต่งบ้านอีก เดี๋ยวแกลบก็จะไม่มีให้ทานครับ 55

ใจจริงก็ชอบ a ครับมันดู sport ดี แต่กำลังคิดว่าจะใช้ไปอีกซัก 5 ปี
ตอนนั้นผมคง 40 มันจะ OK อยู่ไหมกับรถทรงนี้
แต่ผมหน้าไม่แก่นะครับยืนยัน
ยังเลิกงานกลับบ้านกด fifa 13 อยู่ทุกคืน 555

อีก 5 ปีสบายๆเลยครับ

แต่กลัว Honda Jazz ตัวใหม่ จะทำให้เอ คลาสหมดเสน่ห์อะสิครับ

ออฟไลน์ Lemon28

• Newbie
  • *
Re: ---ช่วยตัดสินใจเลือกระหว่าง a class กับ c class หน่อยครับ----
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 11:54:17 »
มีปัญหาเหมือนกันเลยค่ะ จองเอไปแล้วลังเลมากกกกกก. ปรึกษาพี่หลายท่านก้อเชียร์ซีกันใหญ่เลย  แล้วจะทำยังงัยกับเอที่จองไปแล้วขอเปลี่ยนได้มั้ยเนี่ย  :'( :'( :'(

ออฟไลน์ beebird

• Hero Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 12:05:46 »
มีปัญหาเหมือนกันเลยค่ะ จองเอไปแล้วลังเลมากกกกกก. ปรึกษาพี่หลายท่านก้อเชียร์ซีกันใหญ่เลย  แล้วจะทำยังงัยกับเอที่จองไปแล้วขอเปลี่ยนได้มั้ยเนี่ย  :'( :'( :'(

ถ้าเป็นผู้หญิงผมกลับมองว่า  A ก็เหมาะนะครับ คล่องตัวดี แต่ถ้าเปลี่ยนใจจะเอา C ก็ไม่มีปัญหาครับ สลับจองได้ครับ

เพราะเพื่อนสนิทผม จองA ไปตั้งเห็นในเวป นอกเห็น Spec  แต่พอไปดูในงาน มันเล็กแล้วก็คับแคบกว่าที่ตัวเค้าจะรับได้ เข้าๆออกๆ ลุกๆนั่งๆดูในทุกตำแหน่ง ไม่ไหวก็ถอนจองครับ ทำเรื่องยกเลิกตัดบัตรเครดิตไปเรียบร้อย ไม่มีปัญหาครับ