ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ 320D GT MSPORT เลือกใช้ดอกเบี้ย 0% ควรได้ส่วนลดดีที่สุดเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 5270 ครั้ง)

ออฟไลน์ muzaa

• Sr. Member
รบกวนสอบถามหน่อยครับ นอกจากดูรถตัวเองแล้วยังดูรถให้เพื่อนอีกคนเป็น BMW 320D GT ครับเจ้าของจะเลือก Promotion ที่เป็นผ่อนดอกเบี้ย 0% ครับควรได้สวนลดดีที่สุดที่เท่าไหร่ครับ ตอนนี้มีศูนย์หนึ่งเสนอให้ Discount 250000 + BSI Platinum (70000) จากราคารถ 2.99 อันนี้เหมาะสมหรือยังครับหรือน่าจะไปได้มากกว่านี้อีกครับ คาดว่าเอาไปประกอบการตัดสินใจช่วง Motorshow ครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ whoami

• Hero Member
ดอก 0% ได้ลดเท่านี้ก็ถือว่าลดเยอะมากแล้วนะครับ น่าสนมากเลย

prsps

• บุคคลทั่วไป
เล่าประสบการณ์การใช้ g30 ให้ฟังครับ
ผมเป็นคนนึงที่ได้ g30 มาใน ราคา 3 ล้าน
สำหรับผมถือว่าคุ้มมากๆครับ การขับขี่ เบาะ ช่วงล่าง พวงมาลัย และออฟชั่นที่คิดว่าพอเพียงสำหรับผม
ชอบภายในตอนกลางคืนแจ่มแมวมากครับ interior light ส้ม และเบาะสีส้ม เข้ากับไมล์ดิจิตอลมากครับ
ปล. การเพิ่มเงินอีกนิดหน่อยและได้รุ่นใหม่หมดจด อยู่ที่การตัดสินใจของผู้ซื้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 16:09:20 โดย prsps »

ออฟไลน์ SM.

ผ่อน 0% ต้องดาวน์เท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ V221

รุ่นนี้ปลายรุ่นมากๆแล้ว ถ้าชอบรถท้ายเอนกประสงค์แบบนี้น่าจะดูA4 Avant Black Edition เป็นอีกตัวเลือกนึงนะครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ aohpattamon

• Newbie
  • *
0% 48 เดือน ต้องดาวน์ 25% ขึ้นไปค่ะ
สอบถามแคมเปญเพิ่มเติมหลังไมค์ได้นะคะ  :)