ผู้เขียน หัวข้อ: ทั่นใดได้ nissan note มาครอบครองแล้วเล่าให้ฟังด้วยครับ  (อ่าน 6297 ครั้ง)

ออฟไลน์ pjs6306

• Hero Member
ถูกใจปะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2017, 20:00:38 โดย pjs6306 »

ออฟไลน์ AzLaRN

• Full Member
ท่านครับ ไม่ใช่ ทั่น.... >:( >:( >:(

ออฟไลน์ dtmf

• Jr. Member
  • **
มันเป็นรถที่อืดที่สุดในบรรดารถที่ออกใหม่เวลานี้มั้ง

ออฟไลน์ pjs6306

ท่านครับ ไม่ใช่ ทั่น.... >:( >:( >:(
หุยย ยังไม่มีคำตอบ

ออฟไลน์ holahola66

มันเหมือน Jazz Gen2 เหมือนกันนะ  :D
Mercedes C-Class W205 CDI
BMW 116i f20
Honda Civic EG 3door D16a turbo MT
Nissan March 1.2 cvt

ออฟไลน์ Aleister TJ

• มีเงินเป็นล้านก็ซื้อเมื่อวานไม่ได้ แต่ถ้าร้อยล้านก็ช่างเมื่อวานมันเถอะ
เคยขับตามหลังบนถนนผมว่าไม่สวยเลยโย่งๆโก๊ะๆ ตูดดูแปลกๆ

ส่วนตัวผมคิดว่ามันคือ March&Almera รุ่นอัพเกรด ไม่ค่อยน่าสนใจเท่าไหร่สำหรับผมครับ
My Car History ~

Honda City ZX
Toyota Yaris 1.2E
Mazda3 Skyactive 2.0S
Mazda 2 SkyActiv 1.5 High Plus L
Mitsubishi Pajero Sport 2.4 Elite

ออฟไลน์ หมีขับสี่

• Sr. Member
มีความเป็นแจ๊ซครับ

ออฟไลน์ cadherin

เห็นจอดโชว์​เรียกลูกค้า​ตามห้าง

ข้างนอกสวยดี​
ข้างใน​ พวงมาลัย​สวย​ อย่างอื่นเหมือน​ march

เคยขับสวนตอนเย็น​ Note​ สีขาว​ สวยนะครับ

ออฟไลน์ winit2014

มาใหม่ๆก็ดูสวยดีครับ

ออฟไลน์ TrentXWB

• เมาไม่ขับ ง่วงไม่ขับ
รอฟังครับ

ไปดูที่โชว์รูม ดูน่าใช้ดี แต่ตัวท็อปราคาแรงไปหน่อย แถมเครื่องเดิม เกียร์เดิม

ออฟไลน์ พ่อบ้านสายเที่ยว

• ยาเขียวชนิดเม็ดตราใบห่อ แก้ร้อนในกระหายน้ำ
ไม่ได้เป็นเจ้าของนะครับ รุ่นนี้ยังหาตัวเป็นๆ บนถนนยากมากเลย
แต่เท่าที่ไปส่องที่โชว์รูม เจอคันสีแดง รู้สึกว่าสวยใช้ได้เลยทีเดียวครับ ชอบมากกว่า Jazz GK น่าจะมีเครื่อง 1.5 มาบ้าง
"แตกต่าง" แต่ไม่ "แตกแยก"

ออฟไลน์ JayW

• Newbie
  • *
สมัครเพื่อมาตอบเลย

เอาเป็นว่าผมพอใจกับมันมาก ระบบเทคโนโลยีที่มีมาให้ทุกอย่าง ในงบประมาณเท่านี้ที่ผมมี

ตอนจะซื้อไปดู Mazda 2 กับ Note

Mazda 2 เรื่องแรงกว่าจริงแต่ข้างหลัง Mazda 2 มันแคบไม่ตอบโจทย์ผม

สงกรานต์ลองขับจากพิษณุโลกไปพะเยา ขับผ่านเขาพลึงเข้าโค้งมั่นใจ เครื่องอืดมั๊ยสำหรับผมไม่อืดเลยครับ (รถคันแรกที่ผมมีคือ collora แม่ยายให้มาอายุ 15 ปี)

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

สมัครเพื่อมาตอบเลย

เอาเป็นว่าผมพอใจกับมันมาก ระบบเทคโนโลยีที่มีมาให้ทุกอย่าง ในงบประมาณเท่านี้ที่ผมมี

ตอนจะซื้อไปดู Mazda 2 กับ Note

Mazda 2 เรื่องแรงกว่าจริงแต่ข้างหลัง Mazda 2 มันแคบไม่ตอบโจทย์ผม

สงกรานต์ลองขับจากพิษณุโลกไปพะเยา ขับผ่านเขาพลึงเข้าโค้งมั่นใจ เครื่องอืดมั๊ยสำหรับผมไม่อืดเลยครับ (รถคันแรกที่ผมมีคือ collora แม่ยายให้มาอายุ 15 ปี)

ผมว่าคนขับ Corolla ก่อน Altis ทุกคน เกียร์ AT เกือบทุกคน

ถ้ามาขับ Eco car CVT คงไม่มีใครบ่นว่าอืดหรอกครับ