ผู้เขียน หัวข้อ: // ความเคลื่อนไหว ของเว็บเรา / Ford Driving Skill และกิจกรรมแจกของ //  (อ่าน 6114 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
หลังจากที่ งานจ๊อบใหญ่ ผ่านพ้นไป ได้เวลากลับมาลุยของเก่าที่ดองค้างเติ่งกันไว้เต็มตัวแล้ว

Cruze หลังจากเจอโรคเลื่อนมาหลายรอบ คราวนี้ เร่งกันเต็มที่ อีก 2-3 วัน จะต้องได้อ่านกัน!
คือ ยังไงๆ ต้องมาก่อนวันพุธแน่ๆละคราวนี้

หลังจากนั้น?  Mazda 3 เครื่อง 2.0 ลอิตร ผมตัดสินใจ แยกรีวิว ไม่รอรุ่น 1.6 ลิตรแล้ว
เพราะคิดว่าเดี๋ยวจะนานเกินไป

WRX STi น่าจะต่อเนื่องตามมาติดๆ

Toyota Prius กับ Hyundai Sonata ก็จะต้องดูคิวกันว่าจะมาพร้อมกันไหวไหม แต่คิดว่า Sonata น่าจะเสร็จก่อน
เพราะดีเทล น้อยกว่า Prius เยอะมากกกกกก

ส่วน ตระกูล BMW ทั้งหลาย ยังมิลืม ใจเย็นๆ ครับ ทั้ง X6 ทั้ง 5-Series มหากาพย์ ที่ผมตัดสินใจ Revise ทำรูปใหม่ทั้งหมด
พอดีเพิ่งค้นพบวิธีการบางอย่าง ซึ่งน่าจะทำให้งานเสร็จเร็วขึ้น เพราะผมไม่ต้องเขียนช่วงพรรณนาโวหาร นานเกินกว่าที่ควรเป็นอีกแล้ว

--------------------------------

เซอร์ไพรส์ พิเศษ มาแน่ๆ และจะลัดคิวใครก่อนในนี้ ก็เป็นไปได้ทั้งสิ้น
ยกเว้น Cruze ซึ่ง อีก 3 วันน่าจะคลอดได้สักที

ใครรู้แล้ว กรุณารูดซิบปากไว้นะจ้ะ! หึหึหึ

---------------------------------

บทความของทีม?

The Coup Channel ผมยังไม่รู้เลยว่า พวกเขาทำอะไรกันไปบ้างแล้ว?
เพราะทุกอย่างที่ทำนั้น เงียบฉี่มากๆ ไว้ให้พวกเขาพูดเองเลยดีกว่า

เจาะหลังบ้านบริษัทรถตอนใหม่ อยู่ในระหว่างเตรียมการอยู่ครับ อดใจนิดนึง

ของตาแพน Commander CHENG เพิ่งปล่อยบทความ SR20 กับ NX ของตัวเอง
ตอนนี้ ให้เจ้าตัวหายใจหายคอก่อนครับ เพราะช่วงนี้ ตาแพนของเรา เหนื่อยกับงานอย่างหนัก

----------------------------------

Ford Driving Skill

มีบางท่านที่อีเมล์มาเพิ่มเติม แต่ยังไม่ได้รับการตอบกลับ อย่าตกใจนะครับ
ผมยังไม่ได้ตอบกลับให้เลย เดี๋ยวจะจัดการให้ครับ
แต่คิดว่า ใกล้จะเต็มแล้วละครับ รอบเช้าเต็มแล้ว รอบบ่าย เหลือไมกี่คนเท่านั้น
และคิดว่า จากอีเมล์ที่มาค้างตอนนี้อีก 5 ท่าน ทำให้คิดว่าน่าจะเหลืออีกแค่ 1-2 ที่เท่านั้น

เสาร์ 8 ตุลาคม นี้ รอบเช้า 8.30 น.
รอบบ่าย 13.00 น. ที่มอเตอร์สปอร์ตแลนด์ แดนเนรมิต เก่านะครับ
ท่านใดที่ได้รับอีเมล์ยืนยันแล้ว ขอให้มาตามรอบวันและเวลาที่ท่านได้เลือกเอาไว้นะครับ

----------------------------------------

กิจกรรมแจกของ ของ Ford  Ranger Challenge แคมเปญคู่ขนานสำหรับ Headlihtmag.com
เนื่องจากตอนนี้ ยังสงสัยว่า ตกลงแล้ว เรื่อง บัตรเติมน้ำมันฟรี ที่ทาง เอเจนซีจะจัดหามาให้นั้น
เขาจะเอาอย่างไร หรือดำเนินเรื่องไปถึงไหน เลยยังทำให้ไม่สามารถดำเนินการอะไรได้ต่อในตอนนี้
แต่ในใจของผม มีผลแล้วนะครับ ว่าใครควรไดรางวัลอะไรอย่างไรบ้าง มีผู้เข้าร่วมสนุก ไม่เยอะนัก
แบบนี้ ไม่ยากแล้วละ

ความคืบหน้าอื่นๆ จะแจ้งให้ทราบต่อไปครับ

ขอแจ้งเพิ่มเติมนะครับ

คุณทศพร โพธิ์ดี ที่ลงทะเบียนไว้ในรอบบ่าย
ผมส่งอีเมล์ตอบยกลับให้แล้ว แต่ระบบอีเมล์ Server ของที่ทำงานคุณ ตีกลับมาครับ
ขอรบกวนลองเช็คดูอีกครั้งครับผม

สรุปเพิ่มเติมนะครับ...

ตอนนี้ Ford Driving Skill For Headlightmag.com ของเรา น่าจะยังเหลืออีก 1 ท่าน สำหรับรอบเช้าครับ
เพราะตอนนี้ รอบบ่าย เต็มหมดครบเรียบร้อยแล้ว!!!

ใครที่สนใจ ในวันเสาร์ที่ 8 ตุลาคม นี้ 8.30 น. ที่ สนามมอเตอร์สปอร์ตแลนด์ แดนเนรมิตรเก่า ถนนพหลโยธิน
รีบส่งใบสมัครเข้ามาเลยนะครับ ถึงก่อนมีสิทธิ์ก่อน อีเมล์ใครมาก่อน ก็ คนนั้นคนเดียวนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ ในการเข้าร่วมกิจกรรมของเราครั้งนี้

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

ฝากบอกจิมมี่ครับ

8 ตุลาที่ร้านหน้าแดนเนรมิต
รู้สึกจะมีมีตติ้งของ เวป Siamspeed ด้วยนะครับ
รถซิ่งๆเพียบ

ออฟไลน์ ikokba

• Newbie
  • *
รอรีวิว Mazda 3 2.0 อย่างใจจดใจจ่อ
และรอข่าวคราว Mazda 3 1.6 อย่างใจจดใจจ่อเหมือนกันครับ :)

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
เสียดายจังไม่ได้ไป ไกลด้วยแล้วต้องพาภรรยาไปหาหมอ เหลือรอบเช้าอย่างที่อยากได้ด้วย
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

รู้สึกจะมีมีตติ้งของ เวป Siamspeed ด้วยนะครับ

หา!.....

ออฟไลน์ tokyo

• Sr. Member

ว้าว หาเรื่องไปดูรถซิ่งดีกว่า อิอิ
07 mazda 3

ออฟไลน์ JiNX

• Jr. Member
  • **

เวลา 15:00 เป็นต้นไป
ชีวิตจะสงบสุขมั้ยเนี่ย แง่มๆ

ออฟไลน์ shando

ยังรออ่านพี่อู๊ดอยู่ครับ ถึงจะซื้อมาแล้วก้ตาม ;D

อ๋อ ค่อยยังชั่วครับ
เรามีกิจกรรมกันตั้งแต่เช้าแล้วละ

15.00 นี่คิดว่า ใกล้จะเลิกแล้ว ไม่น่ามีปัญหาครับ

ออฟไลน์ revenge

• **
อ๋อ ค่อยยังชั่วครับ
เรามีกิจกรรมกันตั้งแต่เช้าแล้วละ

15.00 นี่คิดว่า ใกล้จะเลิกแล้ว ไม่น่ามีปัญหาครับ

สนใจครับ Ford Driving Skill รอบเช้า ส่ง Email แล้ว ไม่ทราบว่ายังทันไหมครับ

ขอบคุณครับ

คุณ revenge ครับ ต้องขออภัยด้วยครับ

ตอนนี้รอบเช้า เต็มพอดี
และยังเหลือรอบบ่ายอีก 1 ที่ สนใจจับจองไหมครับ?

ขอรบกวนแจ้งกลับด้วยครับ จะได้ล็อกที่นั่งไว้ให้

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ MoLee

เข้ามารับทราบครับ :D

ออฟไลน์ mongolias

ตอนกลับบ้านสงสัยจะได้รถติดแหงกอยู่แถวนั้นแหงมๆ

ออฟไลน์ cinello

• **
หลังจากนั้น?  Mazda 3 เครื่อง 2.0 ลอิตร ผมตัดสินใจ แยกรีวิว ไม่รอรุ่น 1.6 ลิตรแล้ว
เพราะคิดว่าเดี๋ยวจะนานเกินไป

อยากเห็นคลิปก่อนเลยครับ เพราะจองไปแล้วตุลาพอมีโอกาสได้เห็นรึป่าวครับ

• **
คุณ revenge ครับ ต้องขออภัยด้วยครับ

ตอนนี้รอบเช้า เต็มพอดี
และยังเหลือรอบบ่ายอีก 1 ที่ สนใจจับจองไหมครับ?

ขอรบกวนแจ้งกลับด้วยครับ จะได้ล็อกที่นั่งไว้ให้

ขอบคุณมากครับ
สนใจครับไม่ทราบว่ายังทันไหม ส่ง E-mail ไปแล้วครับ

ขอบคุณครับ

คุณ Revenge ทันครับ
และลงให้ในรอบบ่ายแล้วครับ

• **
คุณ Revenge ทันครับ
และลงให้ในรอบบ่ายแล้วครับ

ลุ้นซะตัวโก้งเลย  :o นึกว่าจะไม่ทัน

ขอบคุณครับ   :D