ผู้เขียน หัวข้อ: เอาเพลงมาฝากยามบ่ายครับ #6  (อ่าน 2787 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
เอาเพลงมาฝากยามบ่ายครับ #6
« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 13:45:11 »

yume ne mi - inoue yosui เพลงนี้หลอนในหัวเราตลอดเลย
(ตอนนั้นไม่รู้ชื่อเพลง เลยค้นเจอ)

Ima yoru watashini - inoue yosui เพลงมันมืดๆดีแหะ

Heart of Glass - Blondie เพลงนี้ก็ไหลดีแหะ

http://videosearch.nifty.com/video/watch/7c6760f11f1e8c39

Souzou wo Koeru Ashita e - Dream Comes True เพลงแอบแข็งนิดนึงนะ

One The Road - Emi Meyer ฟังแล้วอยากขับรถ

I know your dreams - Matsumoto Akihiko เพลงมันสับสนดี

Let it smile - misia เพลงชวนยิ้มดีนะ

Wild Child - Enya ไม่หลอนแหะเพลงนี้

lion sleep tonight - the tokens เพลงช่วงง่วงดีนะ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
Re: เอาเพลงมาฝากยามบ่ายครับ #6
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 11:41:34 »
ขอบคุณสำหรับเพลงครับ แต่ก่อนผมฟังอุทาดะ ฮิคารุ
แต่ตอนนี้ทำงานกับญี่ปุ่นเลยโดนญี่ปุ่นด่าประจำ เลยกลายเป็นไม่อยากได้ยินภาษาญี่ปุ่นไปเลย  ;D

ออฟไลน์ KIK_BOSE

• Full Member
Re: เอาเพลงมาฝากยามบ่ายครับ #6
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 11:12:59 »
เอาไว้ฟังตอนนอน ได้ฟิวมาก อิอิ