ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรอเจ้า Subaru XV อยู่ ดูรีวิวคร่าวๆกัน( US Spec)  (อ่าน 5641 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Wayfarer-R

Re: ใครรอเจ้า Subaru XV อยู่ ดูรีวิวคร่าวๆกัน( US Spec)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 15:23:55 »
น่าใช้ดีครับ

ออฟไลน์ Sapooknic

• Jr. Member
  • **
  • Sapooknic
Re: ใครรอเจ้า Subaru XV อยู่ ดูรีวิวคร่าวๆกัน( US Spec)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 22:29:12 »
อยากรู้สเปกเมืองไทยจัลเลยครับบบบ

ออฟไลน์ hutzero

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 12:11:19 »
ยังเหมือนคันที่อยู่ในงาน Motor Expo 2011 เลยครับ   ตอนนั้นผมได้ลองนั่งและ Comment เกี่ยวกับวัสดุ  และ
อุปกรมณ์ใช้สอยต่างๆภายในไปเยอะเหมือนกัน   อีกอย่างผมสูง 175  ปรับเบาะต่ำก็ยังสู้สึกว่าหัวติดเพดานมากเกินไป
โดยรวมภายกว้างพอๆกับเก๋ง C-Segment ทั่วไปนี่แหละยกเว้นส่วนท้ายที่ยื่นออกไป

ถ้ามองหาแนวๆ SUV กว้าง นั่งสบาย ภายในสวยดูดีมีราคา  ไม่ใช่คันนี้แน่นอน
แต่ถ้าวัดกันที่การขับขี่ก็ต้องดูกันอีกที