ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบ่นสักกระทู้นะครับ ทำไมถนนใน กทม เดี๋ยวนี้มีหลุมเยอะมากจัง  (อ่าน 10472 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sapooknic

• Jr. Member
  • **
  • Sapooknic
เส้นตรงหน้าสวนจตุจักรเลยครับ หลุมอะไรจะมากมายขนาดนั้นกลางเมืองนะเนี่ยะ

ออฟไลน์ Jim lover

• Full Member
ใครอยู่ทางหลักแล้วจะเข้าคู่ขนานเพื่อเข้าปากทางเมืองเอก พหล 87
ระวังฝาท่อเหล็กลึก 10-12 cm. ด้วยนะครับ ลาดยางใหม่แต่ตะแกงเหล็กเท่าเดิม
มอไซอาจควำ่ ล้อขอบ 18 19 20 อาจพังได้
แล้วเวลาฝนตกน้ำขัง ถ้าไม่ใช่คนพื้นที่นี่... ไม่ต้องพูดถึงเลย

ออฟไลน์ wayz

• Jr. Member
  • **
พ่อผมเคยบอกว่า ถ้า ประเทศเรา ไม่มีการโกงกิน นะ ป่านนี้ โคตรพัฒนา กว่าชาติอื่นแล้ว ถนน เลียบ ติดเสาไฟ ทุกทาง ไม่ว่าขึ้นเหนือลงใต้

รถไฟบ้านเรา ป่านนี้คง ได้นั่งรถไฟความเร็วสูง กันแล้ว

รถไฟฟ้าและรถไฟใต้ดิน ป่านนี้ครอบคลุมทั่ว กทม แล้วมั่ง

หลายๆ อย่างคงพัฒนาไปเยอะ เพราะพวกโกงกินนี้แหละ