ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจฟอร์จูนใหม่แต่ท่านใดทราบข้อมูลตัวTRDไหมครับ  (อ่าน 3624 ครั้ง)

ออฟไลน์ PEAY

• Full Member
  คิดว่าจะรอTRDดีกว่าครับไม่ทราบว่าประมาณกี่เดือนจากนี้จะตามออกมาครับ(กลัวเกินปีใหม่ภาษีจะขึ้นด้วยครับ)ถ้าเกินปีใหม่แล้วภาษีขึ้นซื้อตัวปกติก็ได้ครับ :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2015, 15:08:36 โดย PEAY »

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
มโนเอาว่าล้อ20

:D :D :D

ออฟไลน์ Auto

คงไม่ใช่เร็ว ๆ  นี้หรอก    รออีกพักใหญ่นะครับ

ออฟไลน์ kiwiwi

มโนเอาว่าเอ็กส์โปตอนเดือนธันวาครับ

ส่งท้ายปลายปี เตรียมฉลองภาษีใหม่พอดี

ออฟไลน์ PEAY

• Full Member
คงไม่ใช่เร็ว ๆ  นี้หรอก    รออีกพักใหญ่นะครับ
   ครับพอดีปีนี้มันพิเศษตรงภาษีสรรพสามิตใหม่1/1/59นี่แหละครับ

ออฟไลน์ Darkart

น่าจะมาปลายปีครับ :D
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ rojsak2021

อาจดูยอดขายก่อน ถ้าไปเอื่อยๆคงมาเร็ว

ออฟไลน์ MUK

ผมว่า อาจจะรอดูจนถึงปีหน้า แต่ถ้าราคามาแรง ผมก็คงตัดใจ ไป หารุ่นอื่นๆ ครับ