ผู้เขียน หัวข้อ: ใครๆ ในนี้ยังเล่น Shutokou Battle/Kaido Battle/Tokyo Xtreme Racer ไหมครับ  (อ่าน 5476 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
พอดีผมซื้อ PS Vita มาครึ่งปีแล้ว แล้วพอดีไปโหลด Shutokou Battle Zone of Control มาเล่น มันก็สนุกดีนะครับ ผมว่าเกมตระกูลนี้ น่าจะเป็นเกมแนว Street Racing ที่ให้อารมณ์ street จริงๆ นะครับ ไม่ค่อย fancy เหมือนเกมตระกูลอื่น เท่าที่เล่นมาผมว่าเกมที่น่าจะใกล้เคียง ก็น่าจะเป็น The Fast and The Furious ของ PS2 มั้งครับ

เสียดายที่ Genki ยุบแผนกนี้ไปแล้ว ไม่รู้ว่าเขาจะกลับมาทำอีกเมื่อไรเหมือนกัน ยิ่งคนญี่ปุ่นไม่ค่อยบ้ารถแล้วด้วย
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

Stroke8

• บุคคลทั่วไป
Re: ใครๆ ในนี้ยังเล่น Shutokou Battle/Kaido Battle/Tokyo Xtreme Racer ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2013, 11:07:27 »
ผมเคยเล่น Tokyo Xtreme Racer ครับ
แล้วก็ Tokyo Xtreme Racer 2
แล้วก็  Tokyo Xtreme Racer 3
แล้วก็ Tokyo Xtreme Racer Drift
แล้วก็ Tokyo Xtreme Racer: Drift 2
แล้วก็สุดท้าย ก่อนที่ Genki Racing Project จะปิดไป Shutokō Battle Ten

ชอบทุกเกมส์ครับ  ;D

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
Re: ใครๆ ในนี้ยังเล่น Shutokou Battle/Kaido Battle/Tokyo Xtreme Racer ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2013, 22:57:54 »
ผมเคยมีวีต้าซื้อมาเล่น อันชาท แต่แล้วก็ขายทิ้ง กลับไปเล่น PS3 เหมือนเดิม