ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความเห็น : 2 บทความใหม่ จาก ทริป ญี่ปุ่น Tokyo Motor Show //  (อ่าน 6339 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com

สรุป Tokyo Motor Show โดย J!MMY , Toyd และ HOMY DEMIO

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=6952

และ บทความ Motor Diary  พาไปเยือนญี่ปุ่น กับ Nissan ตอน 1 โดย HOMY DEMIO

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=6993

2 บทความใหม่ ออกพร้อมกันวันนี้ รวดเดียว เป็นอันปิดฉาก เดือนพฤศจิกายน หฤโหด ลงไปเรียบร้อย สวยงาม

ขอขอบคุณ ทั้ง Honda Nissan และ Toyota ที่พา เราทั้ง 3 คน ไปเยือนญี่ปุ่น พร้อมกัน
สัมผัสรถยนต์ ต่างรุ่น ต่างค่าย ต่างแบบ มากมาย เป็นประสบการณ์ดีๆ ที่เราไม่มีวันลืม

แสดงความเห็นได้ตามอัธยาศัย ครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ movan085

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากๆครับ
I'm sone ^^

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ขอบคุณครับพี่จิม

อ่านจุใจมากๆเลยครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Alcatraz

มีแต่ยอดผู้เข้าชม ทำไมไม่มียอดขายแบบไทยบ้างครับ

ออฟไลน์ Tonaka

ขอบคุณครับ   

รูปเยอะจนตาลายเหมือนเดิม  แฮ่
阿蘇山

ออฟไลน์ Mekkub

• Sr. Member
เห็น rc300h ในรูปแล้วน้ำลายหกเลยครับ ไม่รู้เข้าไทยมาจะแพงกว่า 420d เยอะรึเปล่า ถ้าไม่เกิน 4 ล้านนี่แจ่มเลยครับ

ออฟไลน์ Arado_kung

พี่จิมมี่ UD-Truck ใช้เทคโนโลยีจาก Volvo ไม่ใช่เหรอครับ อย่างรุ่นล่าสุด Quester ที่เปิดตัว world premiere ครั้งแรกในประเทศไทย ใช้เครื่อง Volvo เลยล่ะ แถมขายผ่านศูนย์ Volvo อีกต่างหาก

ออฟไลน์ jumpon77

กำลังอ่านครับบบบบแต่ผมชอบบูสALPINAครับบบบ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ Highway Star

ขอบคุณครับ
ชอบแฮริเออร์มากครับ

มีแต่ยอดผู้เข้าชม ทำไมไม่มียอดขายแบบไทยบ้างครับ

เมืองนอก เน้นโชว์ครับ โชว์จริงๆ
แต่เมืองไทย เน้นขายรถ ถอนทุนคืน ครับ

ออฟไลน์ Peter Parking

• Jr. Member
  • **
JAZZ ตัวใหม่สวยจังครับ  ;D

ออฟไลน์ wiizkaya

• Full Member
ขอบคุณมากครับพี่จิมมี่  ;D

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
TEANA ล็อกเอาไว้

เขาอาจกลัวเราจะไปเจอสิ่งนี้ก็ได้นะครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ขอบคุณมากครับ อยากไปแบบนี้บ้างจังดูแต่รถอย่างเดียวไม่ต้องมีเซลล์ ทีมงานบ้องข้าวหลามมากวนใจดูสบายๆกับรถใหม่ๆเทคโนโลยีใหม่ๆเพราะถ้าอยากซื้อรถผมไปโชว์รูม
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ขอบคุณมากครับ อยากไปแบบนี้บ้างจังดูแต่รถอย่างเดียวไม่ต้องมีเซลล์ ทีมงานบ้องข้าวหลามมากวนใจดูสบายๆกับรถใหม่ๆเทคโนโลยีใหม่ๆเพราะถ้าอยากซื้อรถผมไปโชว์รูม

งานนี้ วันธรรมดา คนแน่น และเบียดเสียดกว่างานบ้านเราเยอะมากนะครับ บอกไว้ก่อน

ออฟไลน์ micolaso

• Newbie
  • *
พี่จิมมี่ มีรูปภายในห้องโดยสายของ HONDA VEZEL,  HONDA JAZZ อีกไหมครับ อยากเห็นมากมาย  :o

ออฟไลน์ spineker

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ Volta

ขอบคุณครับ
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ Arado_kung

ในฐานะคนที่เคยไปงานนี้มาอยากจะบอกว่าบ้องข้าวหลามเยอะกว่าบ้านเรามากๆ เพียงแต่คนญี่ปุ่นส่วนใหญ่นั้นค่อนข้างมีมารยาทเลยเดินแล้วไม่ค่อยอารมณ์เสียเหมือนบ้านเราครับ

ออฟไลน์ ball.design

สวยๆทุกรุ่นเลยครับ
dbx

ออฟไลน์ decptt

อยากได้รายละเอียด new x trail

suzuki ถ้า Celerio จะมาบ้านเรา เปลี่ยนเป็น Hustler จะดีมากเลย อยากได้สี่เหลี่ยม 555+

ออฟไลน์ tada

อยากไปบ้างงงง แต่ไม่ปัญญา ขอบคุณที่เอามาฝากกันแบบได้ใจสุด ๆ ไปเรย

ออฟไลน์ nongnuput

• Newbie
  • *
พี่จิมมี่ลดน้ำหนักกันเถอะ ผมเปนกำลังใจให้ 8)

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ขอบคุณครับผม

;) ;) ;)

ออฟไลน์ แมวดราม่า

• แมวบ้า(ขับ)รถ
แวะมาดูมาสด้ากะนิสสันแค่นั้นเลย

;D

มาสด้า 3 กะ 6 ทำให้ผมกลับไปดูรูป 929 ตัวสุดท้ายในไทยอีกรอบ คงได้แรงบันดาลใจมาเยอะพอดู

ส่วนนิสสัน ชอบไอ้เจ้า Bluebird กลับมาเกิดใหม่มากเลยครับ

X-Trail ใหม่ข้างๆ นี่ทรงกระจกไม่เปลี่ยนเลย ดีจริง แต่เข้าไทยจะได้ MR20DD ไหมนี่? ถ้าได้นี่คนใช้เทียน่ามีงอนล่ะ  ;D

ขอบคุณสำหรับรีวิวและภาพสวยๆ ครับ
Dare to Drama! | Original Nissan X-Trail Club Thailand: http://www.facebook.com/groups/180634121979355/