ผู้เขียน หัวข้อ: new CR-V 2012  (อ่าน 18045 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Re: new CR-V 2012
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 12:06:02 »
น่าจะเป็นรถทดสอบนะครับ ... new model ของฮอนด้าที่เร่งทำอยู่ตอนนี้ น่าจะเป็น new civic รวมไปถึง city cng นะครับ พอดีว่าได้คุยกับคนที่อยู่ในส่วนของ Supplier มาน่ะครับ เห็นว่าทำ OT กันถึงเที่ยงคืนเลยทีเดียว

งั้นก็ คือ รถที่ฮอนด้าสั่งเข้ามาทดสอบ การทำงานในประเทศไทย ก่อนจะทดลองผลิตในประเทศ

สรุป ตามนี้ได้ไหม เวลาที่จะเดินเครื่องผลิตจริงๆ คือ ปี 2013 ช่วงต้นปี เป็นอย่างเร็ว ครับ (ซีวิคมาปลายปีนี้)

ผมว่าเป็นไปได้นะ อาจจะเอามาเพื่อเป็น Reference ในส่วนของ Option ต่างๆรวมถึงการปรับแต่ง Feeling  ให้เหมาะกับบ้านเราก็เป็นได้ครับ ก่อนขึ้นไลน์ประกอบกัน

ไม่รู้มีใครสังเกตุป่าว ผมเคยดู Review ใน Youtube โฉมใน USA เหมือนตัวที่ไทยจะประกอบ ทำไมไฟหน้าจากเดิมให้ H.I.D Projector ใน Gen3 กลับเป็นโคม Relextor อีกแล้ว เสียดาย
ที่เมกาเป็นไฟ Reflector ตั้งนานแล้วครับรุ่นนี้
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Nighthawk

• Sr. Member
  • Petrophysics & Formation Evaluation Consultant
    • bmwx3clubthailand
Re: new CR-V 2012
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 17:09:01 »
อยากให้เปิดตัวเร็วๆจัง :o