ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ jimmy ได้ทำคลิป Ertiga ปะครับ O.O"  (อ่าน 2145 ครั้ง)

ออฟไลน์ KIK_BOSE

• Full Member
พี่ jimmy ได้ทำคลิป Ertiga ปะครับ O.O"
« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 18:04:40 »
อยากดูมากๆเลยครับ ขอบคุณครับ :o

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: พี่ jimmy ได้ทำคลิป Ertiga ปะครับ O.O"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 19:00:31 »
เราทำหรือเปล่าหว่า? ลืมไปแล้ว รู้สึกว่าจะไม่ได้ทำครับ

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
Re: พี่ jimmy ได้ทำคลิป Ertiga ปะครับ O.O"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 19:31:39 »
มีแต่ full review ครับ ผมว่าอ่านให้จบ จำให้ได้แล้วพาครอบครัวไปให้ครบ ถ้าไม่ถึง 5 คนให้ชวนเพื่อนไปด้วย หาให้ได้ 7 คน แล้วไปลองขับ พาเซลล์ขับเลยเส้นทางที่เขาให้ไปหน่อย เพราะเขาชอบพาวนใกล้ๆ จับฟิลลิ่งยังไม่ค่อยได้ หรือพาเซลล์หลงไปเลยก็ดี  ;D
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ tap-mzr

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 22:42:57 »
มีแต่ full review ครับ ผมว่าอ่านให้จบ จำให้ได้แล้วพาครอบครัวไปให้ครบ ถ้าไม่ถึง 5 คนให้ชวนเพื่อนไปด้วย หาให้ได้ 7 คน แล้วไปลองขับ พาเซลล์ขับเลยเส้นทางที่เขาให้ไปหน่อย เพราะเขาชอบพาวนใกล้ๆ จับฟิลลิ่งยังไม่ค่อยได้ หรือพาเซลล์หลงไปเลยก็ดี  ;D

ไปจองที่ ศุนย์เพชรบุรี ให้ขับแค่ แยกเดียว ... วิ่งที่ local road ก็ไม่ได้ ... แต่ก็จองไปครับ
คน ... รัก ... รถ ..   .. รถ ... รัก ... เจ้าของ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 23:18:53 »
ตัวเกียร์ออโต้ไม่ได้ทำคลิปชัวร์
ตัวเกียร์ธรรมดามีทำไว้ แต่ยังหาไฟล์ไม่เจอ ผมจำไม่ได้ว่าไปดูด
ไฟล์มาจากจิมมี่หรือยังน่ะครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8