ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าสมมติคุณแต่งงาน คุณอยากนั่งรถอะไรในวันแต่ง  (อ่าน 13599 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
Nissan Almera ไม่ก็ Prius ครับ ;)

ออฟไลน์ HYDE--

• Hero Member
Hyundai H-1 นี่แหล่ะ แล้วต้องก็เปิดแสงไฟสีฟ้าสลัีวๆด้วยนะครับ

วี้ดวิ้ววววววววววววววว

PKS8

มันต้องเป็นรถที่ใช้ร่วมกันได้หลังจากแต่งงานด้วยครับ

สำหรับผม กำลังมองๆ Cayenne Diesel อยู่ครับ ยังดีที่แฟนผมและผมเองยังไม่พร้อม ทำให้ผมมีเวลาเก็บเงินนอกจากรถแล้ว ไปหาสินสอดอย่างอื่นได้อีก

ออฟไลน์ DArkMaster

• Sr. Member
Aston Martin db9  ;D

WINKUNG

ALPHARD
F10
X3
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2011, 08:32:53 โดย WINKUNG »

ออฟไลน์ vellcap

ไล่ยาวววววววววววเลย ตั้งแต่เป็นไปแทบไม่ได้ กับเป็นไปได้แน่ๆครับ
1.  Audi Q7
2.  Porsche Cayenne
3.  BMW X5
4.  Land Rover Discovery
5.  Audi Q5
6.  BMW X3
7.  VW Multivan
8.  Opel Zafira
9.  Toyota Vellfire
10.Toyota Estima
11.Toyota Land Cruiser
12.Nissan Serena
13.Chevrolet Captiva
14.Honda CRV
15.Nissan Tiida 5Dr.

ออฟไลน์ Jeayoung Homme

• Jr. Member
  • **
HYUNDAI EQUUS
HYUNDAI GENESIS

ออฟไลน์ FyGI

Mercedes-Benz 600 Pullman Landaulet

ได้นั่งสักครั้งจะเป็นบุญตูดอย่างแรง

ออฟไลน์ tokyo

• Sr. Member
-ขอเป็น E-classCDI ไม่ก็ 520-525D

ลองนึกภาพ รถหรูราคา 4ล้าน ด้านหน้าประดับริบบิ้นชมพู

แต่เสียงเครื่องยนต์มังกรทองคำรามลั่นถนน ให้คนแถวนั้นมันรู้ไปเลยว่า

คืนนี้พี่จะไดเร็คอินเจ็คชั่นน้องนางนะจ๊ะ อิอิ  ;D
ฉีดตรง แบบจัดหนัก ฮ่าๆ
07 mazda 3

ออฟไลน์ a-k-e

• Full Member
อยากได้ Honda City Type Z ปี 2001 ครับ เพราะความหลังเยอะ
แต่ในความเป็นจริง คงจะเป็น BMW X3 2011

GeMiNi

ถ้าถึงเวลานั้นหาเงินทัน ก็อยากใช้ Porsche Boxsterครับ
ไหนๆก็เป็นรถในฝันตั้งแต่8ขวบ ถือโอกาสซื้อใช้เป็นรถแต่งงานซะเลย 555

แต่ไม่งั้นก็คงไม่พ้น C-Class E-Class ครับ