ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านแต่งรถที่ญี่ปุ่นให้หน่อยครับ  (อ่าน 3998 ครั้ง)

ออฟไลน์ SauceNR

• Jr. Member
  • **
คือผมมีคิวจะได้ไปญี่ปุ่น ไม่ได้ไปกับทัวร์ อยากหาของแต่ง เวลอสเตอร์ แต่คิดว่าคงไม่มีที่นั่น แต่อย่างน้อยได้ไปดูก็ยังดี ใครเคยไปหรือทราบแหล่งรบกวนบอกด้วยนะครับบ ;)

ออฟไลน์ book350

• Full Member
Re: แนะนำร้านแต่งรถที่ญี่ปุ่นให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 11:25:30 »
ถ้าของจุิกจิกก็หาซื้อได้ที่ Autobacs ครับ สาขาใหญ่ๆเช่นที่ Yokohama จะมีของเยอะ

ถ้าร้านเฉพาะทาง หรืออู่นี่ผมไม่ทราบแล้วครับ......
Way to Itasha!
Honda Accord CM6 (Inspire) V6 3.0L 240HP - K&N - MUGEN - LENSO
VW GTI mk6 2.0L 330HP - APR K04 - VWR - Neuspeed - Defi - Forge - Sendai

ออฟไลน์ Adi Autolism

• Full Member
  • Adi Autolism..
Re: แนะนำร้านแต่งรถที่ญี่ปุ่นให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 17:36:35 »
ถ้าของใหม่ก็เข้าautobac ง่ายหัวเมืองมีทุกที
ถ้าของมือสอง งามๆก็หา  up garage คับ

ออฟไลน์ simcity

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 12:37:15 »
ใน Tokyo ลองไปดู Super Autobacs ครับ

แต่ของก็แอบแพงอยู่เหมือนกัน

พึ่งไปมาเดือนที่แล้ว เด่วว่างๆ จะเขียน review ลงบนเวบ เผื่อใครสนใจจะไปครับ