ผู้เขียน หัวข้อ: เราจะรู้ราคาอย่างเป็นทางการของ accord g10 เมื่อไหร่ครับ  (อ่าน 7269 ครั้ง)

ออฟไลน์ whoami

• Hero Member
นี่ก็ล่วงเลยจากงานเปิดตัวมาเกือบ 2 เดือนแล้ว ตามข่าวก่อนหน้านี้ก็บอกว่าพร้อมวางขายช่วงเดือน พ.ค.

จนถึงตอนนี้ยังไม่รู้ราคาอย่างเป็นทางการ และรถคันจริงก็ยังไม่มีลงโชว์รูม

จนอดคิดไม่ได้ว่า

ระหว่าง รัฐบาลใหม่ กับ แอคคอร์ด เจน10 คันพร้อมวางจำหน่ายจริง เราจะได้เห็นอะไรก่อนกันครับ  ;D

ออฟไลน์ TeslaX

18 พค ราคาพร้อมทดลองขับ

ออฟไลน์ rotaryman

ถ้าผมตาไม่ฝาดนะครับ ผมเห็นรถทดสอบวิ่งพรางตัวอยู่แถวเขาใหญ่เส้นธนรัชต์สวนกับรถผมอยู่ช่วงวันที่ 6-7 พค นี่แหละครับ เลยยังสงสัยว่ากำลังทดสอบอะไรบางอย่างอยู่รึเปล่าเลยยังไม่สามารถสรุปราคาได้มั้งครับ

ออฟไลน์ AkE

อีก 4 วันครับไม่รวมวันนี้นะครับ

ออฟไลน์ Boycm009

• Sr. Member
18 พ.ค. นี้ครับ

ออฟไลน์ SM.

รออีกไม่กี่วัน  ;) ;) ;) ;) ;)

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

รอมาได้ตั้งนาน รออีกนิดครับ ไวๆ นี้ละ