ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 17 มกราคม 2015 (RE-RUN) //  (อ่าน 1972 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
DR!VE The WORLD :

++ALL New MAZDA 2 SkyActiv Clean Diesel เปิดตัวในไทยอย่างเป็นทางการเรียบร้อยโรงเ­รียนโคโดะ
++HONDA NSX เวอร์ชั่นพร้อมขายเปิดตัวที่North America International Autoshow
++HONDA USA.เตรียมเปิดตัวเครื่องยนต์Earth Dream VTEC Turbo
++ฉลากรถยนต์ มาตรฐานสากลที่คนไทยจะได้เห็นตั้งแต่ปี59
++ฺBMW ฉลองครบรอบ100ปี ด้วยรุ่นi8 เวอร์ชั่นแรงสุดโต่ง
++BMW 1Series Minorchange ตั้งชื่อเก๋ไก๋ว่า LCI มีให้เลือกถึง 8 ขุมกำลัง

DR!VE & TALK :

++ FORD EcoSPORT :

สัปดาห์นี้ขอแปะDR!VE Thruไว้ก่อนอีกหนึ่งสัปดาห์ เนื่องจากเวลาไม่พอจริงๆ
ส่วนคำถามที่ส่งเข้ามาทุกช่องทางก็ทยอยตอบ­เกือบหมดนะครับ
เหลือเพียง2-3คำถามที่เก็บตกหลังรายการจบโ­ดยพี่จิมมี่เข้าไปพิมพ์Replyตอบให้

ออฟไลน์ Puitam

• Sr. Member
เย้ๆ มาแล้ว. ขอบคุณมากนะครับ

ออฟไลน์ TaR

• Sr. Member
  • "เป้าหมาย..."
ขอบคุณครับ
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ขอบคุณมากๆครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ game.jirapat

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
ขอบคุณครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD