ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ของแปลก:ยังมีให้วิ่งอยู่นะคะ สวยมากค่ะ  (อ่าน 5494 ครั้ง)

alzeto

• บุคคลทั่วไป
พอดี นั่งสวยๆอยู่หน้าเดอะมอลล์ อยู่ ก็เจอรถติดไฟแดงเข้าให้ค่ะ  ทุกท่านลองชมสิคะว่าถ่ายติดอะไร??

ไม่น่าเชื่อว่า เขาจะดูแลได้นะคะ เห็นว่า จำกัดการขายด้วย กริ๊ดดด ไม่ทราบว่าป่านนี้ ราคาจะโดนปั่นไปด้วยไหมนั่น

แล้วมาร์ชรุ่นใหม่จะมีโครงการทำ Pike car อีกไหมน้อ.....

ยอมรับว่าสวยจริงๆค่ะ  เดิมๆมาก

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
Re: กระทู้ของแปลก:ยังมีให้วิ่งอยู่นะคะ สวยมากค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 09:10:50 »
แท็กซี่สีส้มสวยมากกกกกกก
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

alzeto

Re: กระทู้ของแปลก:ยังมีให้วิ่งอยู่นะคะ สวยมากค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 09:30:40 »

ว้ายดีใจจัง สามี ตามจิกทุกกระทู้เลย  จะโทษริงโกะสวยไม่ได้นะคะ
* 椎名林檎 บอกว่าให้ดูฟิกาโร่ ไม่ใ่ช่ให้ไปกดูแทกซี่ ฮ่วย @#@$@#$#%^#%&^*%*^@#$#&%^

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 09:33:58 »
ฮ่า 5 ห้า .... ว่าแต่สภาพมันเหมือนออกมาจากโชว์รูมเลยนะนั้น สวย จริงๆ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

keanetona

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 09:34:26 »
อิอิอิอิ

แต่ผมชอบนะ มันรีโทรดี

AnubisTT

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 09:55:39 »
รถจดประกอบมีขายเยอะแยะ  ;D ;D

ออฟไลน์ FACPL

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 09:58:44 »
รถตู้ท้ายเร้าใจกว่าเยอะเลยครับ บุบซะอย่างงั้น   ;D

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 11:43:48 »
ผมเคยเห็นนะครับ แต่คงเป็นรถจดประกอบแหงๆ
เพราะเห็นเป็นทะเบียนนนทบุรี

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 12:08:42 »
เพื่อนผมก็หาซื้อรุ่นนี้อยู่นะ มันอวดบอก ไม่เอาแล้ว W204 (จริงๆมันคงไม่มีตัง หรืออาจจะมีแต่ยังไม่สมควรขับ)

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 13:54:34 »

ว้ายดีใจจัง สามี ตามจิกทุกกระทู้เลย  จะโทษริงโกะสวยไม่ได้นะคะ
* 椎名林檎 บอกว่าให้ดูฟิกาโร่ ไม่ใ่ช่ให้ไปกดูแทกซี่ ฮ่วย @#@$@#$#%^#%&^*%*^@#$#&%^

ริงโกะค่ะ

เอ๋??? อะไรยังไง

ฟิกาโร่สวยจริงๆครับ แต่จะเจอรถจดประกอบเนี่ยสิ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ BMTA

• Sr. Member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 14:45:45 »

เคยเจอ Lexus Ls 460 ตัวแรก เป็นรถจดประกอบราคาเหลือแค่ 5-6 ล้านเฉยเลย

แต่รถจดประกอบมันจะมีมาตฐานเดียวกับตอนออกจากโรงงานไหมครับ

2012 ALMERA  1.2E M/T

ออฟไลน์ Bluedoft

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 20:42:33 »
แถวบ้านผมมี สีเขียวจอดขายเหมือนกัน ตอนแรกก็งงไม่เคยเห็นรุ่นนี้ดูสวยดี  ของข้างในครบดีด้วย

แต่ราคามันขายกันเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ SP

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 20:55:58 »
อยู่อุดรมีคัันนึงสีน้ำเงิน สวยมาก สภาพเดิมเลย
นับถือคนรักษารถจริงๆ

ออฟไลน์ raulowen

• Sr. Member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 21:24:48 »
ถึงจะเก่า แต่ว่า เก๋าอย่าบอกใคร  สวยมากครับ Classic ดี  สาวๆ มองตรึมเลยนะนั่น ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2010, 21:27:58 โดย raulowen »

Chariot

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 22:20:03 »
สีทูโทนสวยดีครับ หายากนะเนี่ยคัมรี่รุ่นนี้อ่ะ  ;D ;D

methus zaa

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 22:56:06 »
ว้าว ๆ
รอโตก่อนเหอะจะสอยสักคัน

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 23:05:52 »
รถจดประกอบ ก็คือเอาชิ้นส่วนมาประกอบใหม่ในนี้ เพื่อเลี่ยงภาษีไม่ใช่หรือครับ ผมว่ายังไงก็สู้สภาพรถตอนที่ออกมาจากโรงงานไม่ได้นะ

เดี๋ยวนี้พวก Figaro, March Gen 2, Hijet, Wagon R, Mira Gino etc. มันมีจดประกอบเยอะซะจน ตอนนี้ไม่ตื่นเต้นแล้ว ถ้าเป็นเมื่อ 2-3 ปีที่แล้วไม่แน่เหมือนกัน
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ LiTtLe BoY

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 15:49:14 »
ที่ว่า figaro ทำออกมาจำนวนจำกัดนี่ สงสัยมาอยู่ในไทย สัก 50% แน่ๆ เห็นบ่อยมากทั้งถนน ทั้งเต๊นท์ ขายกันเป็นล่ำเป็นสัน ขนาดในการ์ตูนญี่ปุ่นยังมีแซวเลยว่ารถ เก่าๆหายาก เศรษฐีเมืองไทยมาซื้อไป ;)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 16:38:15 »
ถ้ามี Vitz รุ่นแรกจดประกอบ น่าจะไปดูสักครั้ง
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ