ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคุณแอบซื้อ 86 มาจะเซอร์ไพร์เมียคุณ เขาจะทำหน้าอย่างไร !!  (อ่าน 8285 ครั้ง)

ออฟไลน์ tap-mzr

• Sr. Member
ไม่รู้ว่า เป็นโฆษณาจริง หรือ วีดีโอทำประชด นะ 55

คน ... รัก ... รถ ..   .. รถ ... รัก ... เจ้าของ

ออฟไลน์ Thor.1

ถ้าคุณรวยเหลือไม่เดือดร้อนอะไร ไม่ว่ารถอะไรภรรยาคงดีใจไม่มากก็น้อย

แต่ถ้านี่คือเงินก้อนสุดท้ายที่จะเอาไปซื้อรถไว้ขับใช้งานคันแรกคันเดียวของที่บ้าน
  คงบ้านแตกสาแหรกหลุดครับ...........
;D

ออฟไลน์ ^Yimm@^

• Hero Member
คิดว่าเมียคงไม่ได้ขับเค้าคงไม่รู้feelingของมันเป็นแน่
พอเห็นภายนอก เออสวยดีนะ โป่งหลังเท่ห์อ่ะ ไหนไฟdlrอ่ะ เครื่องเท่าไรอ่ะ อืมๆคงไม่กินเท่าไร
พอเข้ามาในรถ โหยขึ้นลงยากจัง เหมือนตกหลุมเลยนะ เบาะปรับมือหรอหว้า เปิดวิทยุฟังปุ้ปเสียงไม่ดีอ่ะ ไม่มีกล้องหลังหรอ
พอทราบราคาปุ้ป แฟนจะอึ้งไป10วิแล้วตอบกลับมาว่า ซื้อมาได้ไง ไปออกbenz bmwเถอะ
แต่สำหรับเรา แค่เท่ห์กับขับมันคงพอ

ออฟไลน์ seamonkey

ไม่เกิดขึ้นกับผมแน่นอนครับ Hahahahaha
เพราะผมต้องขอแฟนก่อน และก็โดนด่ามาแล้วตอนพาไปดูตัวจริงว่าห้ามซื้อคันนี้เด็ดขาด ;D

คนเคารพเมีย เชื่อเมีย เจริญทุกคน 8)

ออฟไลน์ Tonaka

ถ้ามีเมียเด็กก็คงไม่เป็นแบบนี้มั้งครับ
阿蘇山

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
แค่ฮอนด้าคลิกก็ดีใจตัวลอยโดดกอดหอมแก้มแล้วหล่ะมั้ง แต่ถ้าเป็นเจ้า 86 คงบอกว่าทำไมไม่ซื้อกระบะหล่ะคันนี้ทุกข้าวสารก็ไม่ได้
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ vichaitre

• Full Member
กลับกัน ภรรยาแอบไปจองให้ เห็นสาระมี ดูแต่รูปเจ้ารถ86 ทุกเช้า เย็น สังสัยกลัวว่าสาระมี จะเป็นโรคซึมเศร้าถ้าไม่ได้ขับเจ้า86

ออฟไลน์ Action

แฟนผมบอก 86 ไม่สวย ถ้าจะซื้อ ให้ไปเอา Z4 ดีกว่า -*- :P
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ดูแล้วสะเทือนใจ  :'( :'(

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
โดนส้นหน้าเท้า ข้อหาใช้เงินเกินเหตุ

ออฟไลน์ yacoolsa9

เอาตรง ๆ ครับ อย่าว่าจะซื้อเลยครับ จะเหลียวมองผมยังไม่เหลียวมองเลยครับ

ออฟไลน์ SitdownstrikE

บอกแฟนกลับไปว่า เปลี่ยนเป็น Subaru BRZ ได้ไหมที่รัก   ชื่อเท่กว่าจมหู

ออฟไลน์ hutzero

เมียชอบขับรถซิ่งมาก   ถ้าได้เจอ 86 ผมคงโดนยึดกุญแจครับ     

ออฟไลน์ sickchild

• Newbie
  • *
หนังพูดเรื่อง Passion ของผู้ชายที่หลงไหลรถ GT 86 ที่ผู้หญิงไม่มีวันเข้าใจ

ถ้าเป็นแฟนผมก็คงเป็นแบบในหนังโฆษณาอันนี้แหละครับ T_T

ออฟไลน์ DArkMaster

ผมคุยกับแฟนล่วงหน้าแล้วครับ เมื่อวานไปดู race of Championsกัน ผมบอกแฟนว่ารถคันต่อไปเค้าขอGT86หรือไม่ก็siroccoนะ แฟนผมก็โอเคไม่มีปัญหา ตอนนี้เหลือแต่เรื่องเงินแล้วหล่ะ ;D 55555

ออฟไลน์ Devil13

กลับกัน ภรรยาแอบไปจองให้ เห็นสาระมี ดูแต่รูปเจ้ารถ86 ทุกเช้า เย็น สังสัยกลัวว่าสาระมี จะเป็นโรคซึมเศร้าถ้าไม่ได้ขับเจ้า86

ภรรยาน่ารักมากครับ  แอบอิจฉา  ;D

ออฟไลน์ monkeyswilf

• Newbie
  • *
ดีใจครับ :D :D :D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
รุ่นนี้ถ้าอยากได้ ต้องหย่ากับเมีย ไม่ก็ห้ามแต่วงานสินะ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ MILD

"if your wife reacts like this you clearly married the wrong woman" ฝรั่งเค้าว่างี้ 555

รักกันจริงต้องไม่ทำแบบนี้ใช่ไหม ^^

ออฟไลน์ Gottinho

She คงไม่ว่าอะไรมาก แต่จะบอกว่าเอาไปเปลี่ยนเป็น Teana ซะเด๋วนี้  5 5 5

ออฟไลน์ SauceNR

• Jr. Member
  • **

ช่างโชคดีจริงๆครับ

ออฟไลน์ sakolsakman

ตอนยังไม่มีลูก ผมกับนังเมียใช้รถสองประตูมาแล้วสองคัน แต่ตอนนี้คงโดนด่าเปิง :'(

ออฟไลน์ Night_Angel

แฟนผมบอกเองว่า  ถ้ามีเงินจะซื้อได้   ขอ GTR  หรือ RX7 เท่านั้น  และมันจะเป็นรถของเธอซะมากกว่า  อ้าว ...
ぼく は くま くま.... くま......

くるま じゃないよ

2000 Lancer F-Stye --> Evolution V
1994 Lancer E-CAR 1.6 JDM

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ตอนยังไม่มีลูก ผมกับนังเมียใช้รถสองประตูมาแล้วสองคัน แต่ตอนนี้คงโดนด่าเปิง :'(

Nissan BigM ตอนเดียวเหรอครับ  :P :P :P
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

keanetona

• บุคคลทั่วไป
พี่ผมบอกว่า เพื่อนเขาไปซื้อรถมาคันนึงโดยไม่บอกใครในบ้าน จนกระทั่งป่านนี้พ่อเขายังไม่รู้ว่าคันนี้รถใคร

ออฟไลน์ dht_tubes

พี่ผมบอกว่า เพื่อนเขาไปซื้อรถมาคันนึงโดยไม่บอกใครในบ้าน จนกระทั่งป่านนี้พ่อเขายังไม่รู้ว่าคันนี้รถใคร

ซื้อรถมา ต้องไปซื้อคอนโดอีกห้องไว้จอดรถแหง

ออฟไลน์ Headman

อยากตอบจังเลย แต่ ยังไม่มีภรรยา ไม่มีแฟนด้วย 55555555

เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ Chibiki

• Jr. Member
  • **
เขาไม่ว่าผมหรอกครับ ถ้าเป็น86นะ ผมกลับเอียงไปทางBRZ

ออฟไลน์ john

สงสัยจะโดนบังคับให้เอาไปเปลี่ยนเป็น Z4 ไม่ก็ Mini  ;D

ออฟไลน์ nekoyaki

ดูแล้วโดน  ;D ผ ญ มาจากดาวศุกร์. ผ ช มาจากดาวอังคาร.

ถ้าเป็นเมียผม คงทำหน้าแบบในคลิป แล้วให้เอาไปคืน ...  :D