ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้ Accord เพลาๆกันหน่อยนะครับ ชักเยอะไปแล้ว..//  (อ่าน 8722 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ก่อนตั้งกระทู้ อ่านกระทู้ข้างล่างกันก่อนนะครับ

อีกอย่างนึง ถ้าบอกว่า มีกลิ่น BMW พุ่งแรง

ผมขับแล้ว กลับคิดว่า มันออกแนว Volkswagen  ผสม Honda รุ่นใหม่ๆ ที่บังคับรถได้คล่องแคล่วขึ้นมาก หนะครับ

จำเป็นต้องปล่อย Teaser ก่อน เพราะรูปที่ได้รับมาจากทาง Honda มีแค่ 4 รูป น้อยมากๆ "และแทบจะเขียนอะไรไม่ได้เลย"

เฮ้อ....

เจอกันวันจันทร์นี้ กี่โมง ไม่แน่ใจ

แต่มาพร้อมกัน ทั้ง เซอร์ไพรส์ 2 และ 3!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2013, 17:08:15 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ Cube

• Full Member
รับทราบ และรอชมครับ

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
ผมว่ามีอีกยาวเลยครับนี่ยังไม่เปิดตัวเลย เดี๋ยวเปิดตัวคนจะแห่ตั้งกระทู้เทียบคันนู้นเทียบคันนี้ รอเทียน่าดีมั้ย  ถามรายละเอียดต่างๆ :D

ติดตามรอวันจันครับผม

ออฟไลน์ Headman

รอชมครับผม

เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ nonp

• Sr. Member
 ;D

เส้นสายมันคล้าย BMW ที่เห็นกันอยู่บ่อยๆ มั้งครับ
ส่วนโฟล์คโดยส่วนตัวผมไม่ค่อยเห็นบนท้องถนนเท่าไหร่อะ

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ถูกของคุณจิมมี่นะ การขับขี่คือโฟร์คผสมฮอนด้ารุ่นใหม่ๆ แต่ที่ว่ามีกลิ่นบีเอ็มคือ การออกแบบในบางมุม ที่ชวนให้นึกถึงบีเอ็ม แต่ถ้ามองจากด้านหลังนึกถึง Hyundai เอ๊ะ !! ยังไงกันแน่  ;D :D

ออฟไลน์ MystogaN

น่าจะเปนเส้นขอบกระจก ตรงเสาC มั้งครับ

แต่ผมว่าเปนตั้งแต่ G8 แล้วนะครับ

ของ BMW เค้าเรียก Homeister Kink อะไรนี่แหละ ผมสะกดไม่ถูก

ออฟไลน์ KIAT

• Full Member
 ;) ;) ;)

ออฟไลน์ balliblue

รอวันจันทร์อย่างใจจดใจจ่อ

ออฟไลน์ KAKASHII

• งามปะละ
กลิ่น BMW นี้หมายถึงพวกเส้นสายอะไรประมาณนี้ครับ

ออฟไลน์ Monn

ด้านข้าง accord เหมือน series 5 มาได้สักพักแล้วครับ เส้นนี้ชัดมาก ยิ่ง G9 นี่เต็มๆ ด้านข้าง ปิดหัวปิดท้าย เหมือน BMW มากๆ เลย

ผมเลยชอบทั้ง Honda และ BMW  ;D
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
รอชมครับผม

ออฟไลน์ Bimmer Boy

จะรอเช่นกันครับ ใจกระสับกระส่ายอยากเจอ surprise 3 ว่าที่ทายๆกันจะถูกไหมหนอ

ออฟไลน์ tomtiam

• Jr. Member
  • **
เป็นกำลังใจให้พี่Jimmyครับ รอเซอร์ไพร์2อย่างใจจดใจจ่อ  ;D

ออฟไลน์ LaTeX

กระทู้Accord แข่งกับ กระทู้ BMW F30,F10 :P

ออฟไลน์ fishfinger

มัน bmw กลายๆเลยนะ

แต่ว่าตามพี่จิมมี่ว่าเหมือน volk ครับ  :P

ออฟไลน์ valent

เยอะจริงๆ
perfect knowledge of such things can't be acquired without divine inspiration

ออฟไลน์ Enzo

• Jr. Member
  • **
กระทู้Accord แข่งกับ กระทู้ BMW F30,F10 :P

หุหุ ...  เห็นด้วย ครับ  ;D

ออฟไลน์ panerai

F30  ผมว่าเยอะกว่าน้า แต่มันต่างประเด็นกัน ก็เลยหยวนๆ ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมว่าเยอะทุกรุ่นแหละครับ

รุ่นไหนใหม่อะ เช่น 2พี่น้องกระบะยักษ์ โฟกัส ไม่ก็พวก 1.0 ecoboots bm mb ใหม่ๆ ผมว่าเยอะไม่แพ้กันเลย

ส่วนเส้นสาย มันเหมือน 5 series ตั้งแต่ g8 แล้ว แต่ผมก็ชอบ ชอบเพราะชอบ bmw ครับ honda เลยชอบไปด้วย 55+

ออฟไลน์ Sappe!

ใกล้แล้วๆ  ;D ;D ;D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium