ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เจอผู้มาทำลายตำนานไฟตัดหมอกหลังของViosแล้วครับ  (อ่าน 7388 ครั้ง)

ออฟไลน์ Freekick042

• Sr. Member
Bentley เองครับ ไม่แน่ใจรุ่นมีไฟท้ายวงรีข้างละ2ดวงกับไฟเบรคดวงที่3เป็นแผงนั่นแหละ
รถผมฟิล์ม3Mตัวเกือบมืดที่สุดแค่1เบอร์ครับยังขนาดนี้
ดีนะรถเค้าแพงคงไม่ได้เจอบ่อยๆ
ปล.รูปดึงจากเฟสบุคส่วนตัวครับมันเลยใหญ่ไปหน่อย ภาพก็ใช้มือถือSonyถ่ายแบบโหมดเร่งด่วนไม่เปิดหน้าจอครับเบลอไปนิด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2014, 07:10:36 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ pongsakorn11

สว่างจริงๆ

ออฟไลน์ AMG GT

• Hero Member
ที่กล้องมันเบลอเพราะ แสงมาสว่างเกินไปครับ555+  ไม่เลยหลุดโฟกัส  แต่แบบนี้เกินไปมั้ยอ่ะ

ออฟไลน์ nimnim_thailand

ไฟเบรคหรือป่าวครับ
ถ้าไฟหรีไม่น่าจะสว่างขนาดนี้นะครับ

ผมสังเกตจากไฟเบรคดวงที่ 3 ตรงกลาง มันสว่างพอๆกับไฟสองข้างเลย

ออฟไลน์ O_o"

ใช่รุ่นนี้รึเปล่าครับ ;D ;D แรงทั้งรถและราคา

ออฟไลน์ Freekick042

ไฟเบรกครับ แต่ดวงที่3เป็นLedทั้งแผงเลยแล้วรถติดเหยียบค้าง
ไม่ใช่รุ่นในรูปบนครับ ไฟท้ายเค้ามีข้างละ2ดวงเป็นรูปไข่

ออฟไลน์ DArkMaster

แรงยังไงก็วัดกับviosไม่ได้หรอกครับ คันนี้น้อยคนที่จะได้เจอ แต่viosตัดหมอกหลังเจอทั่วทุกหัวรแหง  ;D

ออฟไลน์ trumpetx

มันคือไฟเบรกที่สว่างกว่า Xenon ประมาณ20เท่า

เคยขับตามมาประมาณ3คัน (ส่วนใหญ่ก่อนเข้าห้างพารากอน)

เบรกที ต้องใส่แว่นดำกันเลย

ออฟไลน์ Deaw

benz รุ่นใหม่ๆ เดี๋ยวนี้ เบรคก็สว่างเวอร์ ตามหลังโคตรรำคาญ

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
เวลารถติดมากๆ ผมจะเข้าเกียร์ว่างไปเลยครับ ถึงรถที่ขับจะไม่ได้สว่างไรมากมายแต่สงสารตาคนข้างหลัง :D

ออฟไลน์ shipcake

แอบมาดูรูปรถเลยต้องขอบอกเลยว่า ไม่แปลกใจที่ติดฟิล์มดำ เพราะทัศนวิสัยหลัง ยังไงก็เหมาะกับติดฟิล์มดำ ดูแล้วเป็นรถโลกส่วนตัวมากกว่าที่จะเปิดทัศนวิสัย leg room ให้โล่งๆละมั้ง -..-

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ของแรงเลยแบรนด์นี้

;D ;D ;D

ออฟไลน์ Swe-Izoo

• Jr. Member
  • **
แสบตามากครับ
ยิ่งCivic FBเตี้ยๆหน่อย ยิ่งถ้าโหลดนะระดับสายตาพอดีเลย :(

ออฟไลน์ Anueis

• Like !!! Automatic transmission.
บีเอ็มคันนี้ สูงและรถผมเตี้ยเจอไปตัดหมอกหลังเข้าไปเอาซะเบลอเลย :( :( :(
1989 Honda Civic EF 1.6 4AT
2001 Volvo V70 2.3T
2007 Isuzu D-Max Cab SLX 2.5 Ddi I-Tec

ออฟไลน์ Fly to dream

ผมว่าไฟเบรคแรงสุดเป็นของ Spacewagon  ;) ;) ;) เจ้า Conti ผมว่าไม่เท่าไหร่ รู้สึกพอๆกับ Cayenne
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Nat.Jan

• Jr. Member
  • **
บีเอ็มคันนี้ สูงและรถผมเตี้ยเจอไปตัดหมอกหลังเข้าไปเอาซะเบลอเลย :( :( :(

ขับ EF เหมือนกันเลย อิอิ  ;D :)