ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถามครับ จะมีการ มินิรีวิว Fortuner Auto 5 Speed ไหมครับผม  (อ่าน 4429 ครั้ง)

ออฟไลน์ MUK

• Hero Member
fortuner หรือ Vigo ออก ออโต้มาแล้ว 5 สปีด เรียนถามว่าจะมีการรีวิวเล็กเปรียบเทียบกับตัวเดิมหรือตัวอื่นๆ อีกไหมครับผม
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ MUK

ถึงไม่ใช่รุ่นยอดนิยม และจะเปลี่ยน โมเดลแล้วก็อยากจะเห็นครับผม เพราะไม่แน่ใจว่า 4 Speed กับ 5 Speed มันจะขับดีต่างกันแค่ไหนครับ และเห็นบอกว่าปรับช่วงล่างมาแล้วด้วยครับ ไม่รู้จดีจริงหรือเปล่า อยากเห็นครับผม

ออฟไลน์ PAN

เห็นเคยอ่านเคยจำมาว่าพี่จิมมีจะรีวิวนะครับ :D :D :D

ออฟไลน์ MUK

เห็นเคยอ่านเคยจำมาว่าพี่จิมมีจะรีวิวนะครับ :D :D :D

ขอบคุณครับ  ผมอ่าน 3 รอบแล้วครับผม แต่ว่ามันเป็นตัวเก่าครับผม ตอนนี้เขาเปลี่ยนเกียร์เป็น auto 5 speed และมีแรงม้าเพิ่มเป็น 171 และเห็นบอกว่าปรับปรุงช่วงล่างด้วยครับ เลยไม่รู้ว่าดีหรือไม่ดีครับ หรือสมควรจะรอตัว โมเดลใหม่อีกสัก 2-3 ปีดีกว่าครับผม
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
มี แต่ไม่ใช่ 2 เดือนนี้ครับ คิวยาวมาก และ ผมเหนื่อยมากในช่วงนี้

ออฟไลน์ MUK

มี แต่ไม่ใช่ 2 เดือนนี้ครับ คิวยาวมาก และ ผมเหนื่อยมากในช่วงนี้

ขอบคุณครับผม จะรอคุณจิมมี่รีวิวครับผม  :)