ผู้เขียน หัวข้อ: คลิป ของ headlightmag ใน youtube หายไปหมดเลยครับ ไม่รู้ว่าถูกบล๊อกหรือป่าวคับ  (อ่าน 7573 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guy y

• Sr. Member
ตามหัวข้อเลยครับ ลองเข้าไปในyoutube หายไปหมดเลยครับ พี่ๆลองเข้าไปดูครับผม ไม่รูว่าสืบเนื่องจากกระทู้นี้หรือเปล่าครับ http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,35123.0.html

ผิดพลาดประการใดต้องขอโทษด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2013, 22:26:41 โดย Guy y »
2010 VIOS

ออฟไลน์ Pluem_411

ไม่หายจริง ก็ซ่อนไว้ก่อนมั้งคับ
ก็ไม่รู้สินะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ каваи

• Full Member

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
รอรับอัพเดทด้วยคนครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ซ่อนไว้ก่อนดีกว่าครับ

ตอนนี้ไม่ปลอดภัย

อย่างน้อยๆ ก็ให้พ้นอายุความ 1 ปีนับตั้งแต่วันที่ post ไปก่อน เท่าที่ผมจำได้ พรบ จราจรมัน 1 ปีนะครับ

ออฟไลน์ Gunn

• Full Member
น่าจะเพราะว่ากำลังโดนจราจรตรวจสอบเรื่องการใช้ความเร็วเกินที่กำหนดบนถนนหลวงครับ หลักฐานพร้อมสรรพ ทั้งภาพเคลื่อนไหว และรูปผู้ขับขี่ ใน youtube

ออฟไลน์ ismael

เบิ่งไม่ได้เลย
แต่ไม่เป็นไร
ขอ.เป็นกำลังใจ ในทีมงาน HEADLIGHT MAG. ;D ;D ;D