ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรู้บ้าง Isuzu D-max minor รุ่นเกียร์ออโต้จะเปิดให้จองตอนไหน  (อ่าน 2503 ครั้ง)

ออฟไลน์ Apiruk

• Newbie
  • *
  • ชอบเรื่องรถมาก(สั้นๆ)
รถ

ออฟไลน์ TunGzl

• Full Member
เห็นแว๊บ ๆ ว่าเดือนมีนาคม ปีหน้านะครับ

ที่เริ่มให้เปิดจอง ส่วนวันที่ยังไม่ได้ระบุมาครับ

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

• Hero Member
ผมอยากรู้ราคามากกว่าครับ แต่คิดว่าคงถูกกว่าตัว 3.0 เดิมแน่ๆ

ออฟไลน์ max32

• Newbie
  • *
เห็นแว๊บ ๆ ว่าเดือนมีนาคม ปีหน้านะครับ

ที่เริ่มให้เปิดจอง ส่วนวันที่ยังไม่ได้ระบุมาครับ

จริงหรอครับเนี่ย อย่างงี้เซ็งเลยๆ แต่ผมได้ข่าวว่าพร้อมส่งรถ มีนาคมน่ะ รอลุ่น Motor Expo

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
กระทู้ล่างบอกไว้แล้วครับ เปิดราคาและส่งมอบมีนาคม
Auto และ Xseries

JONNY

• บุคคลทั่วไป
ยังไม่พร้อม แล้วมาเปิดตัวสกัดดาวรุ่ง
แต่มอเตอรเอกโปรอาจมีรถให้เทส
เพราะเดือนนี้เซลมีทดสอบแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2015, 19:46:39 โดย Mark Wahlberg »

ออฟไลน์ MoO Cnoe

เกียร์ธรรมดา เปิดราคา+รับจองแล้ว
ส่งมอบรถยนต์ได้เดือนธันวาคม 2015

ส่วน เกียร์อัตโนมัติ และ X-Series เปิดราคา
ช่วงเดือนมีนาคม 2016 ครับ

และได้ยินมาว่า ราคานี้ Isuzu การันตีว่าจองปีนี้
รับรถปีหน้า ราคาเดิมครับ

ออฟไลน์ SM.

auto ทำไมตามมาช้าจังเลย ตัว x-series ยังพอเข้าใจ ตัวแต่งต้องออกมาทีหลัง

ออฟไลน์ O_o"

เท่าที่เห็นส่งต่อกันมา แบบไม่มีแสงสีตกแต่งภาพมากนัก สวยดุดันพอสมควรครับ กระจังหน้าใหญ่มาก ล้อ 16 นิ้ว น่าจะเป็น Z