ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 21 นี้ ADMIN จะหยุดกระทู้ REVO อย่างไร อิอิ  (อ่าน 6015 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
Re: วันที่ 21 นี้ ADMIN จะหยุดกระทู้ REVO อย่างไร อิอิ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2015, 17:02:00 »
อยากให้ admin ตั้งกระทู้ปักหมุด REVO ไว้รอเลยครับ จะถาม จะอวด จะบ่น จะอะไรก็ตาม มากระทู้เดียวจบ  ;D ;D ;D

พอกระแสผ่านไป 1-2 อาทิตย์ เริ่มเบาลง ค่อยเอากระทู้ปักหมุดออก แล้วจัดไป เป็นวันละ 1 คำถาม ก็น่าจะไหว

ไอเดียดีครับ
แต่.....

พอปักหมุดคนไม่เห็นครับ โดยทั่วไปที่คุ้นเคยก็จะข้ามกระทู้ปักหมุดไปแน่นอน
วันนั้นก็จะมีกระทู้ Live ! งานเปิดตัวอยู่แล้ว ก็รณรงค์ให้เข้าไปวิจารณ์ ถาม-ตอบ
กันในนั้นครับ ถ้ามีกระทู้อะไรซ้ำๆ เดี๋ยวจะจับรวมหัวข้อครับ