ผู้เขียน หัวข้อ: // Spyshot : All new Honda Civic 2016 ภาพรถคันจริงครั้งแรกด้านหน้า-ข้าง-หลัง //  (อ่าน 57981 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member

ออฟไลน์ nuionline

• Full Member
สวยดีเหมือนกันนะเนี้ย

promt

• บุคคลทั่วไป
ดูเหมือนมันใหญ่ขึ้น

ออฟไลน์ Chris Evn

ทรงรถยังกะะ AUDI A7

สวยทุกอย่าง ยกเว้นกระจังหน้า

ออฟไลน์ friend2929

Wow เร็วดีแท้ ผมพึ่งเห็นในทวิตเตอร์ตะกี้ กะจะเอามาโพสพอดีเลยคับ สวยน่าใช้ ดูใหญ่ดีนะคับ

ออฟไลน์ Fly to dream

สวยงาม เยี่ยมๆๆๆ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ GolffyGolf

เห็นแล้วนึกถึง มาสด้า โครโนสเลย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
หลังคาลาดโค้งดีจัง

ออฟไลน์ AkE

สวยงามครับ ล้ำดีเจอกันปีหน้าคับ

ออฟไลน์ Anvers30

ทรงรถยังกะะ AUDI A7

สวยทุกอย่าง ยกเว้นกระจังหน้า

ตามนั้นครับ โครมเยอะไปหน่อย ติดสไตล์แอคคิวร่ามาเยอะ แต่ยอมรับว่าทรงสวยจริง ไฟท้ายกลายเป็นล้ำลงตัว ตอนยัง wrap อยู่ยังดูทะแม่งๆ พอเปิดมา ไม่เลวครับ :)

ออฟไลน์ PEAY

C+Dvic พ่อค้าของแต่งเตรียมตัวมันจะขายดีเหมือน FD&GE /fb&gkในตลาดไทยนี่ผมว่าแป้กนะดูจากของแต่งผมว่าไม่ได้ครึ่งของGENก่อนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2015, 06:21:26 โดย PEAY »

ออฟไลน์ xman2029

ทำไมผมมองว่าเส้นสายด้านหน้าโดยเฉพาะแถวๆไฟหน้ามันคล้ายๆเจ้า mazda3 จังหรือผมคิดไปเอง

ออฟไลน์ PEAY

เห็นแล้วนึกถึง มาสด้า โครโนสเลย

ออฟไลน์ balliblue

โอ๊ยย เพิ่งถอย HRV มาเจอcivic ตัวนี้แล้วอยากเปลี่ยนเจ้า fd ที่บ้านเลยยย หวังว่าโดนภาษีรอบใหม่ราคาจะไม่โดดกว่าเกิมเพราะเครื่อง 1.5 turbo

ออฟไลน์ SM.

รหัสตัวถัง จะเรียกว่าอะไรดีครับนี่

ไม่ชอบกระจังหน้าแบบ Acura เหมือนกัน

คือต่อไป จะไม่มีท้ายแบบ sedan แล้วใช่มั๊ยครับ

ออฟไลน์ SUN-PS

• Sr. Member
สวยลงตัวดีครับ ผมว่าเป็นซีวิคที่สวยสุดเลย

ออฟไลน์ MUK

ชอบครับ สวยมากครับ

ออฟไลน์ rojsak2021

ต้องทำใจครับ กระจังหน้าแบบ exiting H design น่าจะมาแนวนี้ รวมถึง accord mc ด้วย, แต่แอบเป็นห่วง headroom ด้านหลัง คนตัวสูงหน่อยสงสัยหัวจะติด

ออฟไลน์ ps000000

ท้ายเหมือน FB มาดัดแปลงให้อวกาศขึ้น เห่อๆๆๆ ด้านหน้าเห็นไม่ชัดไม่ขอวิจารณ์

ออฟไลน์ unsignedint16

• Jr. Member
  • **
ใครว่าสวย อยากซื้อ เก็บไว้ในใจครับ

ชมมากๆ เหมือนตอนก่อน HRV ออก เดี๋ยว Honda ตั้งราคา/option แบบ HRV เหนื่อย หายอยากเลย

ออฟไลน์ DiSciPleZ

• Newbie
  • *
โอ้ยย สวยมาก ยอมเป็นหนี้ :-X

ออฟไลน์ CHANOM

ด้านหน้าสวยมากเลย ด้านหลังเนี่ยสิ อวกาศเกินเข้าใจไปนิด  :'(
In My Garage
2007 MB A180 CDI W169
2007 MB C220 CDI W203
2021 Mazda CX3 Comfort
2023 Honda Civic E-Hev RS

Sold
2016 Mazda 2 Skyactiv-D High Connect
2019 Honda HRV EL
2021 Subaru Forester IS-Eyesight

ออฟไลน์ Nikle_pk

หน้าตาบ้านเราจะเป็นไงน้อออออ
เดาว่าไม่โฉมนี้เป๊ะๆแน่ๆ แต่ผมชอบท้าย
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ ไทบ้าน

สองรุ่นที่เห็นในภาพไม่น่าจะเหมือนรถที่บ้านเรานะ  อิอิ
1990 Yamaha Mate-100
1992 Yamaha Bell-100
2000 Yamaha Tiara-R
2017 Yamaha MT-03

ออฟไลน์ Activehybrid

Re: // Spyshot : Honda Civic 2016
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 12, 2015, 09:14:07 »
ผมว่าหุ่นมันคล้ายAccordรุ่นปัจจุบันมากเลยนะ สวย สีนี้ดูดีมากๆ

ท้ายสวย แก้มหน้า กระโปรงหน้า เส้นข้าง สวยหยด เป็นเก๋งฮอนคันแรกที่ผมจะชอบ ขอสมรรถนะเทพๆด้วยนะครับฮอน

แต่ไม่ชอบกระจังดั้งหักเลยครับ(เห็นในAccord MC มาแล้ว) อาจจะยังไม่ชินดูๆไปแล้วจะสวยเอง รึเปล่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2015, 09:39:21 โดย Activehybrid »

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
เส้นสายด้านข้าง คมมาก

ออฟไลน์ nonp

:-* :-*
ไม่แปลกใจว่าทำไมฮอนด้าถึงต้องพยายามฉีก Civic ให้ต่างจากเดิม
เพราะปัจจุบันมันโดน HRV ดึงยอดไปกลายเป็นว่ากินกันเอง

เดี๋ยวถึงคิว CRV คงจะเห็นความเปลี่ยนแปลงจริงๆจังๆกันอีกคราแหงๆ

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
รูปร่างเปลี่ยนอีกแล้ว โฉมนี้สะโอดสะอง สวยงามมาก
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Suriya 640

ไม่ชอบท้ายเลย

ออฟไลน์ jajaboss

ไม่ชอบเสา c ที่ลาดลงมาตรงๆแแบบนี้เลย มันเหมือน prius แปลกๆ  ที่เหลือดสวดยอดดดดดด ปล.มันจะเท่าแอคคอร์ดแล้วนะครับ