ผู้เขียน หัวข้อ: mz2รุ่นปรับอุปกรณ์ ภายในมีอะไรเปลี่ยนมั้ยครับ  (อ่าน 3054 ครั้ง)

ออฟไลน์ shando

• Hero Member
รู้แต่ว่ารุ่นท้อปมีจอให้ แต่ไม่รู้ว่ารุ่นล่างๆมีพวงมาลัยหุ้มหนัง กับสวิตย์ควบคุมเครื่องเสียงให้มั้ยครับ

หรือทุกอย่างเหมือนตอนก่อนปรับอุปกรณ์เลย

เพราะถ้าspiritกับgrooveภายในเหมือนกัน คิดว่าเอาตัวล่างดีกว่า

ไม่ได้แม็กใหญ่ขึ้นกับเสกิร์ต เปลืองค่ายาง ค่าประกันเปล่าๆ

ออฟไลน์ Oslan

• Sr. Member
Re: mz2รุ่นปรับอุปกรณ์ ภายในมีอะไรเปลี่ยนมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 20:00:34 »
ภายในตอนนี้
DVD มีเฉพาะตัวท็อป
พวงมาลัยหุ้มหนัง มีเฉพาะตัวท็อป
จอแสดงอัตราการสิ้นเปลืองเชื้อเพลิง และข้อมูลการขับขี่อื่นๆ มีเฉพาะตัว Spirit กับ Maxx (ท็อปกับรองท็อป)
สัญญาณเตือน เมื่อถึงความเร็วที่กำหนด มีเฉพาะตัว Spirit กับ Maxx
สวิตช์ควบคุมเครื่องเสียงที่พวงมาลัย มีเฉพาะตัว Spirit กับ Maxx
ระบบกุญแจ Immo มีเฉพาะตัว Spirit กับ Maxx
สัญญาณกันขโมย มีเฉพาะตัว Spirit กับ Maxx

นอกนั้นภายในเหมือนกันหมดครับ คงไม่น่าจะตกหล่นอะไรนะ

ออฟไลน์ shando

Re: mz2รุ่นปรับอุปกรณ์ ภายในมีอะไรเปลี่ยนมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 20:24:35 »
ขอบคุณครับ แบบนี้ตัวรองท็อปค่อยน่าสนใจขึ้นมาหน่อย ;D

ออฟไลน์ HYDE--

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 02:10:38 »
ตัวรองทอป น่าสนใจมากครับ ออฟชั่นนี่ ใกล้เคียงกะตัวทอปก่อนปรับโฉมเลยนะเนี่ย

ตัวทอป MC ออฟชั่นโหดไปเลย