ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบข้อมูลยอดขายรถยนต์ toyota ธันวาคม 61 แบบแยก segment ครับ  (อ่าน 7009 ครั้ง)

ออฟไลน์ nutt4480

• Newbie
  • *
ขออนุญาติพี่ๆแอดมิน รบกวนขอทราบข้อมูลยอดขายรถยนต์โตโยต้า ธันวาคม 61 แบบแบ่ง segment ด้วยครับตอนนี้กำลังทำวิจัยที่มหาลัย ขาดแค่เดือนเดียวแล้วครับพี่ๆ

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

• Hero Member
ลอง search ดูนะครับ google ก็ได้ "พยายาม" อีกหน่อย มีข้อมูลตามที่แจ้งมาเยอะแยะเลย ทั้งจากสื่อรถยนต์และทางโตโยต้าประเทศไทยประกาศเอง มีหมดละครับ

สู้ๆ  ;) ;)

ออฟไลน์ nutt4480

• Newbie
  • *
ผมลองแล้วครับพี่ชาย ผมเจอยอดรวมคับ แต่ผมหาแบบแบ่ง segment ไม่พบสิคับพี่ชาย  :'(

ออฟไลน์ MoO Cnoe

เดือน ธันวาคม 61 ยังรวบรวมไม่เสร็จครับผม น่าจะเห็นกันกลางเดือน กุมภาพันธ์
เนื่องจากสัปดาห์หน้า คิวเปิดตัวรถหลายรุ่นมากครับ

ออฟไลน์ SM.

รอหน่อยครับ ส่วนมากรายงานจะออกหลังไป 2 เดือนอยู่แล้วครับ (M-2)