ผู้เขียน หัวข้อ: ณ นาทีนี้ ฮอนด้า "ตัดหาง" บริโอ้แล้วใช่มั้ยครับ  (อ่าน 11256 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dr. Hua

• Newbie
  • *
Re: ณ นาทีนี้ ฮอนด้า "ตัดหาง" บริโอ้แล้วใช่มั้ยครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 05:32:31 »
บริโอ้จะสู้ได้ก้อต้องเข็น สี่ประตูมาสู้ เพาระคู่แข่งมีทีเด็ดเยอะ แล้วฮอนด้าต้องมาจัดทัพ ซีวิค เป็า 35000 คัน แล้วปลายปี CRV กลางปี ACCORD บางที ก้อต้องยอมคู่แข่งในบางรุ่น แล้วไปเน้นตัวอื่น   ปล. อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ มั่วบ้างอย่าว่ากัน