ผู้เขียน หัวข้อ: มีข้อมูล สเปคที่แน่นอนของ Fortuner 2.5 a/t หรือยังครับ  (อ่าน 3116 ครั้ง)

ออฟไลน์ cdchn

• Jr. Member
  • **
  ท่านใดมีข้อมูล รบกวนช่วยบอกหน่อยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ MUK

• Hero Member
Re: มีข้อมูล สเปคที่แน่นอนของ Fortuner 2.5 a/t หรือยังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 21:45:49 »
เท่าที่ทราบ เพิ่ม ราวหลังคา เบาะหนัง ครับผม :) และก็เพิ่มเงินแน่ๆ ครับผม
 :)

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
Re: มีข้อมูล สเปคที่แน่นอนของ Fortuner 2.5 a/t หรือยังครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 08:24:35 »
เงินที่เพิ่มมากับของที่เพิ่มขึ้นผมว่าคุ้มนะครับ ตัว MT ดูโล้นๆทั้งภายนอกภายในดูไม่สมกับราคาเลย ตัว 2.5AT น่าสนใจกว่า ถ้างบไม่ถึงตัว 3.0 ก็ตัวนี้น่าสนใจครับ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น