ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆๆว่า อิมแพคอารีน่า กับ ธันเดอร์โดม เมืองทอง อันไหนใหญ่กว่ากันครับ  (อ่าน 11447 ครั้ง)

ออฟไลน์ karn5811

• Sr. Member
ผมเถียงกับเพื่อนอะ เพิ่อว่าธันเดอร์โดมใหญ๋กว่า แต่ผมว่า อารีน่า ใหญ๋กว่านะ

พี่ๆๆที่เคยไปทั้ง2 ที่คิดว่าไงกันครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ธันเดอร์โดมนี่ตรงไหนอ่ะครับ อารีน่าน่าจะใหญ่กว่านะ เห็นแต่ไกลเลย

ออฟไลน์ 6162002

ผมว่าอันนี้มันเป็นเรื่องของ ข้อเท็จจริง ไม่ใช่ความเห็นนะครับ แต่ไม่มีข้อมูล ผมเดาๆเอาว่าอิมแพคน่าจะใหญ่กว่านะครับ ดูจากกิจกรรมที่นิยมจัด *-*

ออฟไลน์ MoLee

อารีน่าใหญ่กว่า ธันเดอร์โดมแน่นอนครับ จุคนได้มากกว่าเยอะผมจำตัวเลขไม่ได้แน่ๆครับ  แต่ที่แน่ๆ ธันเดอร์โดมค่าที่ถูกกว่า อารีน่า และทั้งสองที่อยู่ในเมืองทองก็จริงแต่คนล่ะเจ้าของกันครับ   :D

ออฟไลน์ roomno9

• Full Member
บริษัทที่ผมเคยทำงาน เคยจัดงานกีฬาสีของบริษัทที่ธันเดอร์โดมครับ

ขนาดมันเล็กกว่าอิมแพคอารีน่าแน่ๆครับ ว่างๆลองไปดูเอง จะดีที่สุดครับ

บริษัทที่ผมเคยทำงาน เคยจัดงานกีฬาสีของบริษัทที่ธันเดอร์โดมครับ

ขนาดมันเล็กกว่าอิมแพคอารีน่าแน่ๆครับ ว่างๆลองไปดูเอง จะดีที่สุดครับ

ผมไปแล้วครับ ผมก็ว่าอารีน่าใหญ่กว่า แต่เพื่อนว่าธันเดอร์โดมใหญ่กว่า 55

อารีน่าใหญ่กว่า ธันเดอร์โดมแน่นอนครับ จุคนได้มากกว่าเยอะผมจำตัวเลขไม่ได้แน่ๆครับ  แต่ที่แน่ๆ ธันเดอร์โดมค่าที่ถูกกว่า อารีน่า และทั้งสองที่อยู่ในเมืองทองก็จริงแต่คนล่ะเจ้าของกันครับ   :D

โอ้เพิ่งรู้นะเนี่ยผมนึกว่าทั้งเมืองทองเป็นเจ้าของเดียวกันหมดเลย 555