ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านอาหารจีนแบบโต๊ะจีนให้หน่อยครับ  (อ่าน 3733 ครั้ง)

ออฟไลน์ minion_dave

• Newbie
  • *
แนะนำร้านอาหารจีน แบบโต๊ะจีนให้ผมหน่อยครับ พอดีญาติๆจะมาจากจีนปลายอาทิตน์หน้า เลยอยากหาร้านอาหารเผื่อไว้ก่อน ใครพอจะแนะนำได้บ้าง ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nithiyod

• Sr. Member
Re: แนะนำร้านอาหารจีนแบบโต๊ะจีนให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 10:17:31 »
แถวไหนหล่ะครับ มาลองสามย่านซีฟู๊ดไหม ตรงเส้นนราธิวาสราชนครินทร์

keanetona

• บุคคลทั่วไป
Re: แนะนำร้านอาหารจีนแบบโต๊ะจีนให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 11:02:03 »
ลองดูร้าน"ตั้งใจอยู่"ถนนเยาวราช เลยไปอีกหน่อยก็มี"สบล"ครับ เลือกเป็นเมนูเซ็ทโต๊ะจีนน่าจะโอเค

ออฟไลน์ Noom_mtb

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 22:40:23 »
สกาล่า ใต้โรงหนังสกาล่าที่สยามครับ อาหารอร่อย ลองถาม commander cheng ได้

ออฟไลน์ Buffy

• Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 07:55:53 »
หากชอบ seafood แนะนำ ครัวเจ๊ง้อ