ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครตื่นเต้นกับข่าว A35 AMG ในหน้าแรกบ้างครับ?  (อ่าน 4835 ครั้ง)

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• Hero Member
  • SNK vs Playmore
A45 AMG เป็นรถในฝันของผม เพราะเป็นรถซิ่งจากโรงงานที่แรงมาก

เป็นรถ Hatchback ซึ่งผมหลงไหลตัวถังแนวนี้

ตกแต่งสวยงาม ท่อเสียงเพราะมากกก ถึงผมจะชอบโมดิฟาย แต่คันนี้เป็นรถที่จบในตัวเลย

และเป็นเบ้นซ์ซึ่งเป็นยี่ห้อที่ รปภ เมืองไทยยอมรับด้วยครับ

ข่าวดีคือมันจะถูกลง  ผมนี่โคตรดีใจ ถ้ามันจะถูกกว่า 4 ล้านครับ

ที่เหลือก็คือรอดูหน้าตาของมันที่ตอนนี้ยังไม่ได้เปิดตัวเลยครับ

ออฟไลน์ หมีขับสี่

• Sr. Member
Re: มีใครตื่นเต้นกับข่าว A35 AMG ในหน้าแรกบ้างครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 13:28:36 »
ชอบตรงเป็นยี่ห้อ ที่ รปภ ไทยยอมรับนี่แหละครับ  ;D
ส่วนตัวก็ตื่นเต้นนิดๆครับ แต่เกรงว่าราคาเปิดมาแล้วจะยิ่งตื่นเต้นกว่าเดิม

ออฟไลน์ Stp

Re: มีใครตื่นเต้นกับข่าว A35 AMG ในหน้าแรกบ้างครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 13:29:59 »
ถ้าตัวใหม่ปรับปรุงช่วงล่างดีขึ้น น่าจะมีคนรออยู่ไม่น้อย อ่านข่าวเหมือนจะเครื่องเดียวกันทั้ง A35, A45 ต่างกันแต่การปรับจูน วงการ Remap สนุกแน่
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 07:48:16 »
ผมก็ชอบ A-class ตัวนี้ครับ เสียดายไม่ได้ไปต่อในบ้านเรา

ออฟไลน์ JeansZ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 12:11:17 »
ผมก็ชอบครับ A45 AMG อีกสัก หลายปีข้างหน้า ตอนมันตกรุ่นไปแล้ว ว่าจะเสาะหามาเก็บไว้+ขับเล่นสักคัน เอาไปอัดกับกระบะโบใหญ่คงมันส์น่าดู
Ford Fiesta 1.0 Ecoboost
Toyota Yaris 1.2

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 23:47:39 »
ชอบเหมือนกันครับ คันไม่ใหญ่มาก น่าจะขับสนุก
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0