ผู้เขียน หัวข้อ: Kia Carnival lX มาแล้ว  (อ่าน 16304 ครั้ง)

ออฟไลน์ sugeng

• Newbie
  • *
Re: Kia Carnival lX มาแล้ว
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 06:11:41 »
ขอถามแบบคนไม่รู้ รูปที่สาม port ข้างๆไฟฉุกเฉิน เอาไว้เสียบอะไรหนะครับ ^^

ไว้เสียบพวกบัตรเวลาเราเข้าห้างฯต่างๆครับ

ขอบคุณมากครับ ^^

ออฟไลน์ wsu

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 08:02:59 »
ยินดีต้อนรับสู่ kia familly ครับ ใช้เครื่องยนต์ตัวเดียวกัน มีอะไรไปแชร์กันได้นะครับ
https://www.facebook.com/kiasorentothailand?fref=ts
ที่จริงอยากให้รวมกลุ่มกันเลย มีอะไรจะได้แซร์กันฟังได้

ออฟไลน์ TaR

• Sr. Member
  • "เป้าหมาย..."
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 20:12:57 »
ยินดีกับรถคันใหม่ด้วยครับ จะรอชมรีวิวนะครับ ;D
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ Micjty

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 23:29:20 »
สวยดีครับ แต่สู้เจ้าOdysseyผมไม่ได้หลอก
ล้อเล่นครับ5555 ;D สวยกันคนละแบบครับ
ยินดีกับรถใหม่ด้วยครับ

ออฟไลน์ V221

• Hero Member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2015, 07:46:34 »
ยินดีต้อนรับสู่ kia familly ครับ ใช้เครื่องยนต์ตัวเดียวกัน มีอะไรไปแชร์กันได้นะครับ
https://www.facebook.com/kiasorentothailand?fref=ts
ที่จริงอยากให้รวมกลุ่มกันเลย มีอะไรจะได้แซร์กันฟังได้
ขอบคุณมากครับ
สวยดีครับ แต่สู้เจ้าOdysseyผมไม่ได้หลอก
ล้อเล่นครับ5555 ;D สวยกันคนละแบบครับ
ยินดีกับรถใหม่ด้วยครับ
555 Odyssey ก็น่าใช้ครับ คุณพ่อเคยไปดูมาแล้วด้วย ติดตรงจะเข้าเบาะแถวสามลำบากนิดนึงเท่านั้นครับ ไม่งั้นคงได้มารีวิวเป็นเพื่อนกันแน่ๆครับ
ขอขอบคุณทุกๆท่านอีกครั้งนะครับ ไว้รถกลับมาแล้วจะเก็บรายละเอียดมาให้ดูกันครับแต่ปกติลูกน้องผมจะเป็นคนขับให้ผมนั่งตอนอยู่ที่ทำงานครับ คงได้ขับเองน้อยมากไม่งั้นต้องไปแย่งงานลูกน้องมา 555
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ ttcl

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2015, 11:02:18 »
ขอแสดงความยินดีกับรถคันใหม่ด้วยครับ
ขอสอบถามเพิ่มเติมเรื่องประตูไฟฟ้าทางหลังไมค์นะครับ