ผู้เขียน หัวข้อ: +++ ราคา Honda HR-V เวอร์ชันไทยอย่างเป็นทางการ ที่แรกก่อนใครในประเทศไทย ++  (อ่าน 14675 ครั้ง)

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
ผมว่ารุ่น S กับ EL ขายดีนะ

ถ้าจะ E เลยไป EL ดีกว่า
เห็นด้วยครับถ้าจะ E ไป EL เลยดีกว่า ส่วนต่าง 70,000 ได้หลังคาพาโน กับถุงลมข้าง+ม่านถุงลมก็มหาคุ้มแล้ว สำหรับผมนะ
ไม่นับรายละเอียดกับออพชั่นเล็กๆ น้อยๆ อีกหลายรายการ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ KyOcHiR0

• Full Member
ก้อโอเคนะราคา เครื่องก้อ1.8ออฟชั่นก้อดี จะให้ราคาเท่าจุ้คก้อนะ มันไม่สมเหตสมผล :D
ส่วนตัวไปชมคันจริงมา ผมว่าภายนอกสาย แต่ภายในแคป เบาะหลังนั่งไม่โอนะ และผมว่าคอนโซลกลางไม่ค่อยสวย
ถ้าจะซื้อคงสนใจตัวถุกสุด เพราะถ้าตัวทอป ผมไปcrvตัวล่าง นั่งสบายกว่า และใหญ่กว่าดีกว่า
HeLLo!!

ออฟไลน์ kasuya

• Full Member
Honda ยังไม่เข็ดกับฟรีสเหรอไงนิ รถดีแต่คนซับไม่ได้ก็จบ

ออฟไลน์ View

• Hero Member
  • -SIXFLOOR-
ขอบคุณครับ สวยมากให้ผ่านเลยอยากได้จริงๆรุ่นนี้ รอชมรีวิวครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD