ผู้เขียน หัวข้อ: // รีวิว S-Class ใหม่ ใกล้เสร็จแล้ว น่าจะภายในวันนี้ หรือวันอาทิตย์ //  (อ่าน 9644 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ก่อนหน้านี้ กะว่าจะแบ่งเป็น 2 ตอน
แต่ไปๆมาๆ ลุยให้จบไปเลยดีกว่า ไหนๆ ก็ไหนๆ ตอนแรก เสร็จแล้ว
จับรวบเป็น ตอนเดียวกันไปเลย

หลังจากนี้?

ถ้าดูจากเดือนนี้แล้ว....

จบ S-Class น่าจะเป็น Vios
จากนั้น Cruze 1.8 Minorchange
ถ้ามีเวลาอยู่ BT-50 PRO กับ Camry อาจจะถูกดึงมาทำอย่างใดอย่างหนึ่ง
เพราะหลังจากนั้น เรายังมี Active Hybrid 3

และ...เซอร์ไพรส์ สำหรับ สิงหาคม ที่รอเราอยู่

เว็บบอร์ดจะระเบิดหรือเปล่า? ต้องดูกัน....

ที่แน่ๆ มีคนเดาถูกแล้วละ ว่าเป็นตัวไหน...

เพียงแต่ โลเกชันหนะ คาดไม่ถึงแน่ๆ.....

ผมเองยังไม่คิดเลยว่า เขาจะพาไปขับไกลถึงขนาดนั้น!

รอดูครับ ช่วงนี้ฟิต จะรีบปั่นรีวิวให้เยอะที่สุดเท่าที่ทำได้ ก่อนขอพัก 2 สัปดาห์ ซึ่งไม่รู้จะได้พักหรือไม่

ออฟไลน์ Jomgayray

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ รอติดตามทั้งหมดทั้งมวล โดยเฉพาะเซอไพร์ที่สอง

ออฟไลน์ DanGerGarm

• **
รอติดตามคับ ;D

ออฟไลน์ mypop

• Full Member

ออฟไลน์ Ae3s-gte

ตั้งตารอ ขอบคุณครับ
รอลุ้นเซอร์ไฟร์ที่สองด้วย รถไรหนอ เดายากจิงๆ

ออฟไลน์ fhasociety

• Sr. Member
แอบรออ่าน S-Class, BT-50 Pro และเจ้าเซอร์ไพรส์คันงาม ๆ (cx-5 ป่าวหนอ...) ;D
ทุกวันนี้ ผม ทำงาน เก็บเงิน แต่ง..................รถ

เขตจำกัดความเร็ว 10 แก้วต่อชั่วโมง

ออฟไลน์ Ongszaa

Active Hybrid 3  ตัวนี้แหละ ที่รอคอยยยยยยย
อยากดูอัตราเร่ง กับช่วงล่างว่าเป็นยังไงบ้างงง

S-class เป็นตัว S500 รึเปล่าคับ
อยากรอฟังรีวิว ช่วงล่างแบบใหม่
เห็นใน Presentation แหล่มมากกก
'19 BMW 630d GT M Sport[G32]
'24 LOTUS ELETRE R

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า

และ...เซอร์ไพรส์ สำหรับ สิงหาคม ที่รอเราอยู่

เว็บบอร์ดจะระเบิดหรือเปล่า? ต้องดูกัน....

ที่แน่ๆ มีคนเดาถูกแล้วละ ว่าเป็นตัวไหน...

หรือว่ามันจะใช่อย่างที่ผมคิดไม่น่า  ;D

ออฟไลน์ ^Yimm@^

Active hybrid 3 รอชมครับ

ออฟไลน์ No.94

• **
เข้าบอร์ดเช้า-เย็นรอ s

ตอนนี้คงต้องรอ Active Hybrid 3 อีกคันละครับ

ออฟไลน์ Sappe!

ขอบคุณครับ รอชม...
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ Ton247

• **
รออ่านอย่างใจจดใจจ่อเลยครับ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ปูเสื่อรอรีวิว

ออฟไลน์ question

• **
จะดูคุณจิมมี่test drive
รถแต่ละยี่ห้อและรุ่นใน youtube ต้องใส่ประโยคอย่างไรครับ

ออฟไลน์ Boonkrub

• **
รถแต่ละยี่ห้อและรุ่นใน youtube ต้องใส่ประโยคอย่างไรครับ

search  " test drive headlightmag " ก็เจอครับ

ออฟไลน์ Boonkrub

• **
ขยันจริงๆครับ

ชื่นชมครับ

ออฟไลน์ Alcatraz

konnaimairoo

ออฟไลน์ jumpon77

รอกดf5แล้วจ้า
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ Nikle_pk

s-class เกินเอื้อมไปหน่อยสำหรับผม

ส่วนคันอื่นๆยังพอไหว แต่ที่สำคัญ

รอลุ้นเซอร์ไพรส์ อยู่ อิอิอิ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

เกินเอื้อมไป แต่อยากให้อ่านครับ เพราะ พาเที่ยว Toronto ด้วย
วิวสวย และจะได้ดูด้วยว่า เทคโนโลยีของรถมันไปถึงไหนกันแล้ว

คืนนี้ไม่เสร็จแน่ครับ เพราะต้องไปถ่ายคลิป Vios

ดังนั้น พรุ่งนี้ วันอทิตย์ น่าจะได้อ่านกัน ตอนค่ำๆ หวังว่านะ

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
เกินเอื้อมไป แต่อยากให้อ่านครับ เพราะ พาเที่ยว Toronto ด้วย
วิวสวย และจะได้ดูด้วยว่า เทคโนโลยีของรถมันไปถึงไหนกันแล้ว

คืนนี้ไม่เสร็จแน่ครับ เพราะต้องไปถ่ายคลิป Vios

ดังนั้น พรุ่งนี้ วันอทิตย์ น่าจะได้อ่านกัน ตอนค่ำๆ หวังว่านะ

เอาใจช่วยครับพี่
แต่ผมรอเซอร์ไพร์ตัวถัดไปมากกว่า รอ บร์อดแตก  ;D ;D

ออฟไลน์ r0okiEz

พี่จิมมี่ เกริ่นซะน้ำลายสอ เลย  ;D ;D
อย่าทำทุกอย่างที่คิด.....แต่จงคิดทุกอย่างที่ทำ

ออฟไลน์ SiiN

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
จะรออ่านนะคร๊าบบบบบ  ;D

ออฟไลน์ [N]uTTy

• Newbie
  • *
อยากอ่าน Active Hybrid 3 จังเลย

ว่าแต่คลิบของ F30 จะออกเร็วๆนี้เปล่าครับ แอบรออยู่นะ  8)

คลิป 320d Check Check Out เพิ่งหาเจอ
และส่งให้น้องบอมบ์ Rhino Mango มือตัดต่อของเรา
ไปพร้อมกับคลิปของ 320i , 328i , Accord 2.0 , XV , Isuzu D-Max (Moo Cnoe)

รอดูกันต่อไปครับ น่าจะอีกพักนึง อยากเอาคลิป Isuzu ออกมาก่อน นานแล้ว

ออฟไลน์ ___LOFT

คลิป 320d Check Check Out เพิ่งหาเจอ
และส่งให้น้องบอมบ์ Rhino Mango มือตัดต่อของเรา
ไปพร้อมกับคลิปของ 320i , 328i , Accord 2.0 , XV , Isuzu D-Max (Moo Cnoe)

รอดูกันต่อไปครับ น่าจะอีกพักนึง อยากเอาคลิป Isuzu ออกมาก่อน นานแล้ว

รอชมทั้งคลิปและ Full Review Isuzu D-Max ครับ รอมานานมากแล้ว  :D

ออฟไลน์ nutkunkup

• Newbie
  • *
เซอร์ไพส์ เดือนสิงหาเป็น Altis ตัวใหม่ใช่มั้ยครับ  ;D

ออฟไลน์ slugger

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
คุณพระ...

Active Hybrid 3

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
บอร์ดแตก อืมมๆ ตอนนี้มีอะไรทำให้บอร์ดแตกได้หนอ

Juke
Teana
Altis

เดาไม่ออกแฮะ

ยังไงก็จะรออ่านนะครับ ขอบคุณครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!