ผู้เขียน หัวข้อ: Non-Spy NEW BMW X3 Video Clip @ U.S.  (อ่าน 4121 ครั้ง)

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Sr. Member
    • Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
Non-Spy NEW BMW X3 Video Clip @ U.S.
« เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 10:25:46 »
คาดว่าคงยังไม่มีใครได้เห็นเรือนร่างที่แท้จริงมากนัก หลังจากเปิดตัวได้ประมาณเดือนนึง (บวก ลบนิดหน่อยนะครับ) ตอนไปศูนย์เดือนที่แล้วยังไม่มีมาโชว์ เมื่อวานตอนเช้า จู่ๆ ก็วิ่งมาจอดติดไฟแดงด้วยกันเลย ทีนี้ มือไม้พันอลหม่าน หยิบ BlackBerry มาถ่ายรูป แต่ไม่ค่อยชัดเจน ลืมไปว่ามีกล้องดิจิตอลด้วย เลยคว้าหมับมาถ่ายวิดิโอซะเลย เป็นรถทดลองขับครับ ป้ายทะเบียนยังไม่มีเลยอ่ะครับ

ออฟไลน์ devilwingzx

Re: Non-Spy NEW BMW X3 Video Clip @ U.S.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 11:13:10 »
สวยดีครับสไตน์ bmw *0*
สงสัยบอดี้จะคล้ายๆกันหมดเลย มีแวว 3 ใหม่ก็จะคล้ายๆแบบนี้ด้วยอุอุ

ออฟไลน์ jones

Re: Non-Spy NEW BMW X3 Video Clip @ U.S.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 13:06:30 »
กะลังสนใจอยู่พอดีเรยเชียว
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ kritphakhin

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 18:38:41 »
มาไทยเตรียมถอยกันเลยครับ

ออฟไลน์ kan.kom

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 20:18:30 »
มีคำถาม รถคนถ่ายนี่รถอะไรนะครับ ออกแบบภายในสวยดี

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 22:16:47 »
มีคำถาม รถคนถ่ายนี่รถอะไรนะครับ ออกแบบภายในสวยดี

Honda Odyssey Gen.2 U.S. version ครับ คันนี้ก็ออกแบบดีมาก ประตูสไลด์ไฟฟ้า เบาะนั่งแถวกลางเลื่อนซ้าย ขวาได้ มีโต๊ะพับระหว่างเบาะนั่งคู่หน้า เบาะนั่งทั้ง 7 ก็นั่งได้จริง ไม่ต้องชันเข่ามาก เบาะคนขับปรับไฟฟ้า ไฟอ่านแผนที่ 6 จุด ช่องแอร์ด้านหลัง พร้อมฮีตเตอร์ ... อีกมากมายก่ายกองสารพัดออพชั่นทีเดียวเชียวแหละครับ

ออฟไลน์ majam

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 01, 2011, 09:56:04 »
รอ รอ รอ  เมื่อไรจะมาไทยนะ  ขอประกอบในด้วยนะ ;D