ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามว่า Pajero sport กินน้ำมันกี่กิโลลิตรครับ และจะมีการเปลี่ยนโฉมหรือเพิ่มออฟชั่นเร็วนี  (อ่าน 15562 ครั้ง)

ออฟไลน์ champ2909

• Newbie
  • *
รบกวนสอบถามว่า Pajero sport กินน้ำมันกี่กิโลลิตรครับ ช่วยบอกด้วยนะครับว่ารุ่นขับ 2 หรือ 4 อยากได้ข้อมูลในการตัดสินใจครับ
และจะมีการเปลี่ยนโฉมหรือเพิ่มออฟชั่นเร็วนี้ไหมคับ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลครับ

ออฟไลน์ birm@productive

• Sr. Member
ประวัติ
รถ 11 คัน
ยาง 14 รุ่น

ออฟไลน์ champ2909

• Newbie
  • *
http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=2359:-mitsubishi-pajero-sport-25-vg-turbo-2wd-a-4wd&catid=75:midsize-suv&Itemid=94

เอาไปอ่านนะครับ

เรื่องออพชั่น ไม่ทราบครับ
รีวิวอ่านแล้วครับ อยากรู้จากผู้ใช้จริงครับ เห็นในบอร์ด pajerosport ว่าอาจมีการปรับโฉมหรือเพิ่มออฟชั่นใหม่ไม่รู้จิงเปล่า

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
รียมากมั๊ยล่ะครับ ถ้ารีบก็จัดเลยครับเพิ่ง MC ไม่นานนี้เอง ถ้ารุ่นเพิ่มออปชั่นคงแค่กระตุ้นยอดขายธรรมดาไม่หวือหวานักหรอกครับ คงเป็นช่วงปลายปีนั่นแหละ เพราะเค้าจะเน้นหนักไปที่เปิดตัว Eco car ซะมากกว่า
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ udis

ออฟชั่นใส่ไปเยอะแล้ว คงไม่น่าจะเพิ่มอะไร ผมเดากว่าคงเป็นต้นปีหน้ามั้งครับ

เดาว่าถ้าจะเพิ่มก็คงเป็น Keyless และ smart entry แบบ Lancer EX
หรืออาจจะเปลี่ยนวิทยุไปเป็นในแบบ Lancer EX ซึ่งมี Navi touch screen TV DVD USB MP3 IPOD กล้องมองหลัง Bluetooth
ไม่น่าจะมีอะไรมากกว่านี้แล้วครับ

ออฟไลน์ pkdiamond

• I 'm Axera.............
จัด พวงมาลัยมัลติฟังก์ชั่น, Keyless, Side Airbg, ESP และเพิ่มรุ่น เกียร์แมนนวล จักเป็นพระคุณอย่างยิ่ง 

ออฟไลน์ Cool Runner

MY12 ย้ายช่องปล่อยแอร์หลังขึ้นไปบนหลังคา

ออฟไลน์ toonze

กินพอๆๆกับฟอจูนเนอร์แหละครับ แล้วแต่คนขับด้วย

ออฟไลน์ Excellion

• Jr. Member
  • **
ที่แน่ๆ มีเครื่องเบนซินมาแน่ๆจ้ะ  ;D

ออฟไลน์ questionmark

• Newbie
  • *
ที่แน่ๆ มีเครื่องเบนซินมาแน่ๆจ้ะ  ;D

จริงรึเปล่าครับ จะได้ตัดใจจาก fortunerครับ กี่%ได้ครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
เอาราคาไม่เกินล้านน่ะครับ เผื่อใช้สิทธิ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ udis

แบบนี้จะมี CNG ตามด้วยไหมครับ แต่แค่นี้เอาไปติด LPG/CNG เองก็สบายแล้วครับ
 :o :o :o