ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าใครมีตารางกำหนดการที่แน่นอน ของ F10 LCI บ้างครับ  (อ่าน 3897 ครั้ง)

ออฟไลน์ Samart

• Newbie
  • *

เซลส์พยายามจะปิดดีลให้ได้ แต่ผมไม่รีบใช้รถ
ตามกำหนดการ BMW Thailand อาจจะเป็นกลางปีหน้าเลยหรือ
ถ้าเป็นอย่างนั้นค่อนข้างนาน เพราะอาจจะไม่ได้รับรถล๊อตแรก

กะไว้ว่าต้นๆปียังพอจะรอไหว แต่มีเกรย์เจ้าหนึ่ง เปิดราคา 2,999,000 บาท ซึ่งน่าสนใจมาก

อยากทราบว่าใครมีตารางกำหนดการที่แน่นอน ของ F10 LCI บ้างครับ
และใครเคยใช้ BMW จาก เกรย์มาเก็ตบ้างครับ

ออฟไลน์ dusitmon123

• Sr. Member
BMW ห่างเกรย์ไว้ดีที่สุดครับ

ราคาไม่ได้ถูกจนต่างกันมาก แต่มีปัญหามาเหนื่อยแน่ๆ ซ่อมยากกว่า MB เยอะครับ

BMW เป็นรถที่ขับดีมากๆ แต่ก็จุกจิกมากเช่นกัน ดังนั้นเอาของศูนย์ไว้ชัวกว่า

ส่วนเรื่อง LCI ผมว่าถ้าอยากใช้รถ ไม่ต้องรอก็ได้ครับ ผมว่าไม่ได้เปลี่ยนอะไรมากมาย

ออฟไลน์ H3T

• Hero Member
น้องเซลล์ที่สนิทกันบอกว่ายังไม่มีกำหนดที่แน่นอนครับ ถ้าไม่รีบใช้รอดีกว่่านะครับ ตอนนี้ 520D ได้มา ส่วนลดเงินสด 2.5 แสน กับ ป.1 ค่าจดและ พรบ.
 อ้อ Z4 LCI รับจองแล้ว ล็อตแรกมาถึง มิ.ย มีรุ่นเดียวราคา 20i 3.999 M ( 28i ยังไม่มีราคาและไม่ทราบว่าจะนำเข้าหรือไม่)

ออฟไลน์ TK2003

• Full Member
  • พ่อลูกสอง
Re: อยากทราบว่าใครมีตารางกำหนดการที่แน่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 14:43:30 »
ผมจะรับรถสิ้นเดือนนี้ 520d ล๊อตปี 2013 เซลล์บอกได้เครื่อง twinpower turbo ,พวงมาลัยใหม่
จะไปตรวจเช็ควันจันทร์นี้ครับเดี๋ยวมารายงานผล
ปล. ได้ลดมา 2.7 แสนครับ
วันนี้ "หลุม รอบๆตัวเรา มีกี่หลุม พยายามถมให้หมด" และ "อย่าขุดหลุม ฝังตัวเราเอง"

ใครเป็น "หลุม" คุณ "จงถมให้เต็ม" อย่าได้ "สูงแต่ผู้เดียว"

ออฟไลน์ Entropy

Re: อยากทราบว่าใครมีตารางกำหนดการที่แน่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 15:32:13 »
ผมจะรับรถสิ้นเดือนนี้ 520d ล๊อตปี 2013 เซลล์บอกได้เครื่อง twinpower turbo ,พวงมาลัยใหม่
จะไปตรวจเช็ควันจันทร์นี้ครับเดี๋ยวมารายงานผล
ดูแผนที่ด้วยนะครับให้มาเวอร์ชั่นอะไร ถ้า2012 ให้น้องเซลล์อัพก่อนเลย

ออฟไลน์ TK2003

• พ่อลูกสอง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 15:41:41 »
ดูแผนที่ด้วยนะครับให้มาเวอร์ชั่นอะไร ถ้า2012 ให้น้องเซลล์อัพก่อนเลย

520d ไม่มี navi ครับผม
วันนี้ "หลุม รอบๆตัวเรา มีกี่หลุม พยายามถมให้หมด" และ "อย่าขุดหลุม ฝังตัวเราเอง"

ใครเป็น "หลุม" คุณ "จงถมให้เต็ม" อย่าได้ "สูงแต่ผู้เดียว"

ออฟไลน์ kez

เค้าไม่บอกคุณหรอก ถ้าบอกก็ขายตัวเก่าไม่ได้

รอรถปีนึง นี่ถือว่าแปลกมากเลยนะ    6 - 8 เดือนนี่ก็ไม่ไหวแล้ว

ออฟไลน์ MystogaN

รอมันมาก่อนครับค่อยไปจอง เมื่อไหร่ก้อเมื่อนั้นอย่าไปจองก่อน

ออฟไลน์ Samart

• Newbie
  • *

เค้าไม่บอกคุณหรอก ถ้าบอกก็ขายตัวเก่าไม่ได้

รอรถปีนึง นี่ถือว่าแปลกมากเลยนะ    6 - 8 เดือนนี่ก็ไม่ไหวแล้ว

มีรถเวียนใช้นะครับ

ตัวนี้ใกล้ Lci แล้ว  กลัวซื้อมาแป๊ปเดียวตกรุ่น

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

LCI มันเปลี่ยนน้อยมากเลยครับ
แถมตอนนี้ส่วนลดเยอะมาก ซึ่งรถมันก็ถือว่าดีเยี่ยมมากๆอยู่แล้ว
เป็นผมจัดเลยครับ ใช้ก่อนคุ้มก่อน มีความสุขก่อน
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
LCI เปลี่ยนน้อยจริงๆครับ

เอาตัวนี้ไปเลย ส่วนลดเยอะๆคุ้มครับ